Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

OM4 Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm đường kính cho Metro và mạng cục bộ

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

OM4 Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm đường kính cho Metro và mạng cục bộ

Trung Quốc OM4 Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm đường kính cho Metro và mạng cục bộ nhà cung cấp
OM4 Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm đường kính cho Metro và mạng cục bộ nhà cung cấp OM4 Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm đường kính cho Metro và mạng cục bộ nhà cung cấp OM4 Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm đường kính cho Metro và mạng cục bộ nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  OM4 Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm đường kính cho Metro và mạng cục bộ

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: LC-LC-DX-OM4-3.0mm-Violet

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Đầu nối: LC / PC Chế độ: Chế độ Muti OM4
Che: PVC, LSZH Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Đường kính: 2.0mm, 3.0mm
Chiều dài: 1, 3, 5, 7, 10, 15, 20, ... Cốt lõi: 50/125

LC-LC Duplex 3.0 mét OM4 50/125 Violet 10 Gam Sợi Quang Patch Cáp Jumper PVC LSZH

Sự miêu tả:

- Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp quang, bao gồm các loại FC, LC, SC, ST và MT-RJ, E2000, MPO, MTP, ESCON, FDDI, DPLC, LC Uniboot, SC Uniboot . -Đặc biệt là trong OM4 Fiber Optic Patch Cord.

- Dây nối là cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị vào một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu.

Thông thường, có 4 loại đầu nối: FC / SC / LC / ST .. 3 loại ferrule: PC, UPC, APC…

- Một sợi dây cáp quang là một sợi cáp quang được giới hạn ở hai đầu bằng đầu nối cho phép kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, công tắc quang hoặc thiết bị viễn thông khác. Lớp bảo vệ dày của nó được sử dụng để kết nối máy phát quang, bộ thu và hộp đầu cuối.

- Dây vá rất quan trọng và hiệu quả trong mạng. Chúng cung cấp kết nối giữa thiết bị truyền dẫn quang và bảng vá lỗi trong tủ đấu dây.

- Về đầu nối cáp quang, ITU gọi nó là một loại thành phần ánh sáng thụ động có thể kết nối hai hoặc nhiều đường cáp ổn định nhưng không phải lúc nào cũng vậy. Nó có thể làm cho một kết nối chặt chẽ cho cáp sợi và làm cho một truyền dẫn tuyệt vời cho năng lượng ánh sáng.

Về sợi OM4:

- OM4 là sợi quang 50um được tối ưu hóa bằng laser có băng thông EMB 4.7GHz * km được thiết kế cho 10 Gb / s, 40 Gb / s và 100 Gb / s truyền.

- Sợi OM4 đã có mặt trên thị trường từ năm 2005, được bán như sợi OM3 hoặc OM3 cao cấp. Việc chỉ định cáp OM4 tiêu chuẩn hóa danh pháp trên tất cả các nhà sản xuất để khách hàng có ý tưởng rõ ràng hơn về sản phẩm mà họ đang mua.

- Sợi OM4 hoàn toàn tương thích ngược với sợi OM3 và có cùng loại áo phao đặc biệt.

- OM4 được phát triển đặc biệt cho truyền laser VSCEL và cho phép khoảng cách liên kết 10 Gig / giây lên đến 550 Mét (so với 300M với OM3) và cung cấp băng thông hiệu quả (EMB) 4700 MHz-km.

K ey Tính năng:

1 mất mát trở lại cao, mất chèn thấp

2 tốt trao đổi và độ bền

3 độ tin cậy cao và ổn định

4 Tuân thủ tiêu chuẩn Telcordia, GR-326-Core, IEC và RoHS

5 Multimode (MM) dựa trên sợi 50 / 62.5-125um

6 Gốm Ferrule

Ứng dụng :

1 Mạng truyền thông sợi quang

2 Khung phân phối quang

3 CATV

4 Dụng cụ sợi

5 mạng lưới Metro và khu vực địa phương

6 đo phổ

7 Mạng xử lý dữ liệu

Hình ảnh sản phẩm:

Đặc điểm kỹ thuật:

Chế độ SM MM
đánh bóng UPC APC PC
Mất chèn

Điển hình ≤0.2dB

Tối đa ≤0.3dB

≤0.25dB
Mất mát trở lại ≥50dB ≥65dB ≥35dB
Khả năng thay đổi ≤0.2dB
Lặp lại ≤0.1dB
Độ bền ≤0.2dB (1000 lần giao phối)
Sức căng > 10kg
Nhiệt độ ≤0.2dB (-40 + 85 duy trì 100 giờ)
Độ ẩm

≤0.2dB (+ 25 + 65 93 RH100 giờ)

OEM / ODM Dịch Vụ:

Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)