Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

Rooling Xe trống lĩnh vực sợi quang Patch dây cáp reel 7.0mm TPU LSZH 2 lõi 4 sợi

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Rooling Xe trống lĩnh vực sợi quang Patch dây cáp reel 7.0mm TPU LSZH 2 lõi 4 sợi

Trung Quốc Rooling Xe trống lĩnh vực sợi quang Patch dây cáp reel 7.0mm TPU LSZH 2 lõi 4 sợi nhà cung cấp
Rooling Xe trống lĩnh vực sợi quang Patch dây cáp reel 7.0mm TPU LSZH 2 lõi 4 sợi nhà cung cấp Rooling Xe trống lĩnh vực sợi quang Patch dây cáp reel 7.0mm TPU LSZH 2 lõi 4 sợi nhà cung cấp Rooling Xe trống lĩnh vực sợi quang Patch dây cáp reel 7.0mm TPU LSZH 2 lõi 4 sợi nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Rooling Xe trống lĩnh vực sợi quang Patch dây cáp reel 7.0mm TPU LSZH 2 lõi 4 sợi

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: STU-CPRI-2fo-7.0mm / 2.0-LSZH-xm

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: ST / UPC, ST / APC, ST MM kết nối 2: FC, LC, SC, ST, E2000, ...
Cốt lõi: 2 lõi Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Vật liệu bọc cáp: LSZH, TPU

Cầm tay 100m Rooling Xe trống lĩnh vực cáp quang Cáp cuộn 7.0mm TPU LSZH 2core 4fiber


- KOCENT OPTEC LIMITED cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại dây cáp quang.
Đặc biệt trong CPRI Trường quân đội ngoài trời hoạt động dây vá sợi quang đi kèm với xe rooling, chẳng hạn như dây vá ODVA, dây vá NSN, dây vá PDLC, dây vá DLC, dây vá ODC, dây vá RRU, dây vá TPU, dây vá CPRI, vá Optitap dây, dây vá Mini SC và dây vá OM3, OM4.
- Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dây cáp quang hoạt động tại hiện trường với các loại đầu nối chống nước khác nhau, sử dụng cho các trạm gốc Viễn thông 3G, 4G, 5G, LTE, BBU, RRU, RRH.
- Khi đã hoàn thành thiết bị sản xuất và đóng quy trình QC, chúng tôi cung cấp tiêu chuẩn hàng hóa Viễn thông cho khách hàng.

Tính năng, đặc điểm

- Cáp bọc hoàn toàn bằng thép cho độ bền cơ học vượt trội, cường độ nén, cường độ vỡ và khả năng chống lại các loài gặm nhấm cũng như các đặc tính nối đất tuyệt vời

- Thi công chịu áp lực cao

- Chống thấm, hoàn toàn kín xây dựng với ống lỏng chống ẩm

- Kết nối cuối có sẵn như giắc cắm của bất kỳ loại nào, LC duplex hoặc SC Simplex, SFF và SFP, ferrule gốm, vỏ nhựa đơn giản hoặc song công cho kết nối mật độ cao.

- Mất chèn thấp 0,1 đến 9,1 dB, tổn thất cao, cực kỳ ổn định và không bị ảnh hưởng bởi nhiệt độ

Ứng dụng

- Cáp CPRI E-Systemizer tìm các ứng dụng rộng rãi trong:

- Hệ thống CATV

- Mạng cáp quang LAN

- Hệ thống dữ liệu & truyền thông

- Kết nối sợi chính với máy thu quang

Thông tin nhanh:
- Đầu nối 1: ST, SC, LC, FC, E2000, MPO, ....
- Đầu nối 2: ST, LC, FC, SC, ST, E2000, MPO, ....
- Cáp: bọc thép, không bọc thép
- Bìa: LSZH, TPU, PE
- Diamerter ngoài: 7.0mm, 4.8mm, 5.0mm, 5.5mm, 6.0mm, 6.5mm
- Đường kính trong: 2.0mm, 0.9mm, 0.6mm
- Phần fanout: bọc thép 2.8mm, không bọc thép 3.0mm, không bọc thép 2.0mm
- Màu đen
- Chiều dài: 5m, 10m, 20m, 30m, 40m, 50m, 60m, 70m, 80m, 90m, 100m, 150m, 200m, 300m, 500m, ...

Tham số:

Mục Tham số
Kết nối ST / UPC
Mất chèn ≤0,3dB
Mất mát trở lại ≥35dB
Chế độ sợi Đa chế độ, 50 / 125um
Bước sóng hoạt động 850nm, 1310nm
Kiểm tra bước sóng 850nm, 1310nm
Lặp lại khả năng ≤0.1dB
Khả năng trao đổi .20,2dB
Độ bền .20,2dB
Chiều dài sợi 1m, 2m .. Bất kỳ chiều dài tùy chọn
Chiều dài và dung sai 10cm
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ + 85 ° C
Nhiệt độ bảo quản -40 ~ + 85 ° C

Cấu trúc dây vá CPRI:

Ảnh sản phẩm:

Ứng dụng:
1- Cáp quang (FTTA)
Các hệ thống thông tin di động thế hệ mới nhất và thế hệ mới (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE, v.v.) triển khai các bộ cấp sợi quang để liên kết trạm gốc với thiết bị từ xa tại cột ăng ten.

2- Tự động hóa và cáp công nghiệp
cung cấp độ tin cậy cao nhất và an toàn vận hành. Thiết kế chắc chắn mang lại độ bền cơ học và nhiệt cao nhất giúp cho các đường dữ liệu tồn tại ngay cả trong trường hợp
sốc, rung động mạnh nhất, hoặc lạm dụng vô tình.

3- Hệ thống giám sát
Các nhà sản xuất camera an ninh chọn đầu nối ODC vì kích thước nhỏ gọn và thiết kế mạnh mẽ. Các hội đồng ODC dễ dàng cài đặt ngay cả ở những khu vực khó truy cập và cung cấp độ an toàn cài đặt cao nhất.

4- Hải quân và đóng tàu
Khả năng chống ăn mòn cao đã thuyết phục cả các nhà đóng tàu hải quân và dân sự sử dụng các tổ hợp ODC cho các hệ thống thông tin liên lạc trên tàu. Các đầu nối mạ niken chịu được môi trường ẩm ướt và mặn và đảm bảo tuổi thọ từ 20 năm trở lên.

5- Phát sóng
cung cấp một loạt các hệ thống cáp di động và lắp ráp ODC để cài đặt cáp tạm thời
cần thiết cho việc phát sóng các sự kiện thể thao, đua xe, vv và cho các kết nối tạm thời trong trường hợp nguy hiểm tự nhiên.

Thông số kỹ thuật:

Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
Kết nối Bên A: SC với bọc thép
Bên B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, đầu nối ODVA, DLC (LC song công), NSN, Ericson, Huawei, ...
Số lượng sợi

2 lõi
4 lõi
6 lõi
8 lõi
12 lõi
24 lõi
48 lõi

Loại sợi

SM
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ...)

MM
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)

Vật liệu áo khoác

LSZH
TPU
PE

Đường kính cáp

4,8mm
5.0mm
5,5mm
6.0mm
6,5mm
7,0mm

Kiểm tra bước sóng

SM:
1310 ± 30nm
1550 ± 30nm

MM:
850 ± 30nm
1300 ± 30nm

Mất chèn (dB)
TIA / ĐTM-455-107
0,3dB (PC / UPC / APC)
0,3dB (UPC)
Mất mát trở lại (dB)
TIA / ĐTM-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (UPC)
Khả năng trao đổi 0,2dB
Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patch patch / Branch out patch patch
Nhiệt độ hoạt động -14 ℃ ~ + 85 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40oC ~ + 85oC


Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.


Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)