Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

Kết nối chống nước Sợi quang nhảy Jumper YG ZLTC YZCO2P 4P Telianthus Field chiến thuật

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Kết nối chống nước Sợi quang nhảy Jumper YG ZLTC YZCO2P 4P Telianthus Field chiến thuật

Trung Quốc Kết nối chống nước Sợi quang nhảy Jumper YG ZLTC YZCO2P 4P Telianthus Field chiến thuật nhà cung cấp
Kết nối chống nước Sợi quang nhảy Jumper YG ZLTC YZCO2P 4P Telianthus Field chiến thuật nhà cung cấp Kết nối chống nước Sợi quang nhảy Jumper YG ZLTC YZCO2P 4P Telianthus Field chiến thuật nhà cung cấp Kết nối chống nước Sợi quang nhảy Jumper YG ZLTC YZCO2P 4P Telianthus Field chiến thuật nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Kết nối chống nước Sợi quang nhảy Jumper YG ZLTC YZCO2P 4P Telianthus Field chiến thuật

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: 1P 2P 4P 6P 8P 12P

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: YZCO2P kết nối 2: YZCO2P YZCO4P, FC, LC, SC, ST, E2000, ...
Cốt lõi: 1 2 4 6 8 12 lõi Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Vật liệu bọc cáp: LSZH, TPU

YG ZLTC YZCO2P 4P Telianthus Field Kết nối không thấm nước chiến thuật Kết nối sợi quang Jumpers

Giới thiệu:

Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây cáp quang ngoài trời dẫn đầu. Đặc biệt là trong tất cả các loại dây cáp quang trường với đầu nối không thấm nước, chẳng hạn như: Đầu nối quân sự, PDLC, ODVA, ...

Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất, chúng tôi cung cấp loại dây nối truyền hình tiêu chuẩn và truyền hình tiêu chuẩn cho khách hàng. Tất cả hàng hóa được kiểm tra trước khi giao hàng. Chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM và ODM. Liên hệ với nhóm bán hàng của chúng tôi để có thêm thông tin về chúng tôi và các sản phẩm.

Đầu nối chống nước chiến thuật hiện trường cũng được đặt tên là đầu nối YG telianthus, ZLTC YZCO.

Nó được thiết kế ban đầu bởi Viện nghiên cứu điện và sợi Trung Quốc, và được sử dụng cho các dây dẫn viễn thông quân sự, thông thường nó được sử dụng với cuộn dây cáp chiến thuật dã chiến.

Không có phích cắm hoặc ổ cắm, nam hay nữ. Hai đầu nối có thể được kết nối trực tiếp (không có bộ chuyển đổi) với các chân và ren, kết nối rất ổn định và có thể chịu được xung lực và sức căng lớn.

Cấp chống nước là IP65.

Đầu nối dây cáp quang chiến thuật quân sự chống nước FTTA được thiết kế để hỗ trợ cáp quang trường quân sự, cấu trúc khóa lưỡi lê trung tính có thể được nhận ra đầu và ghế, đầu và đầu, ghế và ghế nhanh bất kỳ kết nối nào.

Với đa lõi một khi được kết nối và chèn mù, mất kết nối, độ tin cậy cao; gồ ghề, không thấm nước, chống bụi, chống lại môi trường khắc nghiệt, vv,

Có thể được sử dụng trong nhiều đội quân mạng truyền thông sợi quang, hệ thống máy tính quân sự, thiết bị trên không hoặc trên tàu, sửa chữa và kết nối tạm thời hệ thống cáp quang ngoài trời khác.

Sản phẩm có sẵn ở 2P, 4P, 6P, 8P, 12P. Sử dụng phổ biến nhất 2P và 4P

Ứng dụng:
● Hệ thống liên lạc quân sự
● Mạng quang thụ động (PON)
● Than, dầu, khí tự nhiên, thăm dò địa chất
● Truyền hình, truyền thông tạm thời, v.v.

Tính năng, đặc điểm:

● Đấu dây cấu trúc toàn điện môi nhỏ gọn, ống bọc bên trong bằng sợi 0,9mm, cáp có tỷ lệ trọng lượng cao, cho phép nối dây nhanh;
● Lớp phủ thứ cấp cấu trúc sợi tổng hợp cường độ cao cung cấp hiệu suất tốt nhất và nhiệt độ tối thiểu của cáp suy giảm bổ sung trong điều kiện khắc nghiệt để đảm bảo độ tin cậy và tuổi thọ của dịch vụ;
● Một yếu tố gia cố trung tâm loại cường độ cao, linh hoạt đặc biệt, để đảm bảo cường độ sợi và đặc tính uốn;
● Diện tích lớn của cáp quang gia cố aramid để cung cấp độ bền cơ học cao;
● Sợi dây xoắn nhỏ có độ xoắn xoắn nhỏ và sợi aramid đơn được kết hợp để đảm bảo cáp quang trường có khả năng chịu kéo lớn hơn;
● Thân thiện với môi trường, Tuân thủ RoHS.

Ảnh sản phẩm:

Thông số kỹ thuật:

Thông số Lắp ráp cáp quang tiêu chuẩn
Kết nối Bên A: SC với bọc thép
Bên B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, đầu nối ODVA, DLC (LC song công), NSN, Ericson, Huawei, ...
Số lượng sợi

2 lõi
4 lõi
6 lõi
8 lõi
12 lõi

Loại sợi

SM
G.652D
G.657A (A1, A2, B3, ...)

MM
OM1
OM2
OM3
OM4
OM5)

Vật liệu áo khoác

LSZH
TPU
PE

Đường kính cáp

4,8mm
5.0mm
5,5mm
6.0mm
6,5mm
7,0mm

Kiểm tra bước sóng

SM:
1310 ± 30nm
1550 ± 30nm

MM:
850 ± 30nm
1300 ± 30nm

Mất chèn (dB)
TIA / ĐTM-455-107
0,3dB (PC / UPC / APC)
0,3dB (UPC)
Mất mát trở lại (dB)
TIA / ĐTM-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (UPC)
Khả năng trao đổi 0,2dB
Lắp ráp cáp Pigtail / Simplex / duplex / Fan-out Patch patch / Branch out patch patch
Nhiệt độ hoạt động -14 ℃ ~ + 85 ℃
Nhiệt độ lưu trữ -40oC ~ + 85oC


Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.


Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)