Nhà Sản phẩmFiber Optic Adapter

Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel

Trung Quốc Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel nhà cung cấp
Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel nhà cung cấp Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel nhà cung cấp Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel nhà cung cấp Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel nhà cung cấp Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-LC / APC-Quad C

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Mô-đun nhựa, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 500.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Kiểu: LC / APC Vật chất: Nhựa
Cách Chanel: 4 cách Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Chế độ sợi: Singlemode
P / N: KCO-LC / APC-Quad C Màu: màu xanh lá

Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách

Thông tin nhanh:

- P / N: KCO-LC / APC-Quad C

- Tên: Bộ chuyển đổi song công LC / APC
- Loại sợi: Chế độ đơn (SM) 9/125
- Cách tín hiệu: quad (4 cách)
- Chất liệu: Nhựa
- IL: dưới 0,2dB
- RL: Hơn 50dB

Sự miêu tả:

- Bộ điều hợp cáp quang LC quad có dấu chân SC duplex với mặt bích bằng nhựa và được chế tạo cho các đơn vị phân phối sợi nhựa của chúng tôi, các tấm vá sợi được nạp và vỏ bọc sợi treo tường.

- Mỗi bộ ghép sợi vừa khít với các khe được chỉ định và được sử dụng để ghép các kết nối LC / PC với nhau.

Đặc tính:

- Ổn định nhiệt độ tuyệt vời
- Mất chèn thấp, tổn thất cao
- Độ lặp lại tốt và khả năng trao đổi
- Độ bền cơ học tuyệt vời
- Khách hàng xác định thông số kỹ thuật
- Tuân thủ Telcordia, TIA / EIA và IEC

Đặc điểm kỹ thuật:

tên sản phẩm

Bộ chuyển đổi màn trập Quad LC APC màu xanh lá cây

Singlemode Mid Coupler 4 cách

Một phần số KCO-LC / APC-Quad C
Mất chèn ≤0,3dB
Độ bền > 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 70 ° C
Vật chất Nhựa
Ứng dụng FTTx, LAN, CATV, Viễn thông
Chứng nhận RoHS, Nhật Bản, CE
loại trình kết nối LC-LC
Loại Ba Lan

UPC

APC

Chế độ sợi

Singlemode;

Đa chế độ Om1; OM2; OM3; OM4; OM5

Màu

SM: Xanh lam, Xanh lục

MM: màu be

OM3: thủy

OM4: Tím

OM5: Vôi xanh

Cốt lõi 4 lõi
Mặt bích có mặt bích / có tai;
Hình thức bán hàng Trung tính / OEM / ODM
Sử dụng Kết nối sợi
Thiết kế tùy chỉnh chào mừng
Thời gian dẫn mẫu trong vòng 7 ngày sau khi xác nhận

 

Hình ảnh sản phẩm:


Kiểm tra độ tin cậy:

Mục Tên kiểm tra Mất thêm chèn Mất lợi nhuận bổ sung
1 Độ bền cơ học <0,2dB <5dB
2 Lặp lại <0,2dB <5dB
3 Sức mạnh khóa <0,2dB <5dB
4 Sức mạnh thấp <0,2dB <5dB
5 Nhiệt độ cao <0,2dB <5dB
6 Hấp <0,2dB <5dB
7 Chu kỳ nhiệt độ <0,2dB <5dB
số 8 Rung <0,2dB <5dB
9 Rơi vãi <0,2dB <5dB


Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.



Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Đường biển: COSCO, HUYNDAI, ...

- Cảng vận chuyển Stardard: Thâm Quyến, Hồng Kông, Ninh Ba


Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)