Nhà Sản phẩmFiber Optic Terminal Box

Đơn vị phân phối sợi quang có thể gắn giá, Hộp đầu cuối quang SC SC LC 48 lõi

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đơn vị phân phối sợi quang có thể gắn giá, Hộp đầu cuối quang SC SC LC 48 lõi

Trung Quốc Đơn vị phân phối sợi quang có thể gắn giá, Hộp đầu cuối quang SC SC LC 48 lõi nhà cung cấp
Đơn vị phân phối sợi quang có thể gắn giá, Hộp đầu cuối quang SC SC LC 48 lõi nhà cung cấp Đơn vị phân phối sợi quang có thể gắn giá, Hộp đầu cuối quang SC SC LC 48 lõi nhà cung cấp Đơn vị phân phối sợi quang có thể gắn giá, Hộp đầu cuối quang SC SC LC 48 lõi nhà cung cấp Đơn vị phân phối sợi quang có thể gắn giá, Hộp đầu cuối quang SC SC LC 48 lõi nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Đơn vị phân phối sợi quang có thể gắn giá, Hộp đầu cuối quang SC SC LC 48 lõi

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: KCO-ODFU-48

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 7 ~ 14 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 20.000 chiếc / tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Đầu nối: SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. ứng dụng: Khung phân phối cáp quang 19 '
Công suất: 48 sợi Kiểu: Đơn vị phân phối
Vật chất: Thép độ dày: 1.0mm
Điểm nổi bật:

optical termination box

,

fibre termination box

Đơn vị ODF 48 lõi / Đơn vị phân phối sợi quang có thể đếm được 19 '/ Hộp đầu cuối quang SC FC LC

Sự miêu tả:

- Đơn vị ODF sử dụng để cài đặt giá gắn trong khung phân phối cáp quang (cũng gọi tủ quang diber).

- Cài đặt tiêu chuẩn 19 "có tính linh hoạt tốt.

- Có thể là 12 lõi, 24 lõi, 48 lõi, 72 lõi, 96 lõi và thậm chí 144 lõi.

- Cao của hộp đơn vị có thể là 1U, 2U, 3U, 4U hoặc 6U. Chúng tôi có thể cung cấp đầy đủ với bộ chuyển đổi và pigtail của đơn vị phân chia quang diber.

- Với cổng bộ điều hợp chung, chúng ta có thể sử dụng nhiều loại bộ điều hợp sợi quang trên nó như SC, LC, FC vuông, ST, E2000, v.v.

- Nó được thiết kế đặc biệt cho phòng thiết bị thông tin sợi quang.

- Nó có chức năng cố định cáp, bảo vệ đầu cáp quang, nối dây, phân phối và bảo vệ lõi sợi và bím tóc.

- Hộp đơn vị ODF, hộp nối và phân phối sợi quang, còn được đặt tên là hệ thống quản lý sợi ODF.

- Nó được sử dụng để nhập cáp, sửa chữa, bảo vệ và nối với bím tóc. Sản phẩm được thiết kế đặc biệt để phân phối sợi trong trung tâm dịch vụ truyền thông cáp quang.

- Nó có thể được cài đặt trong khung phân phối, và cũng có thể được lắp ráp với đơn vị phân phối kỹ thuật số và đơn vị phân phối âm thanh với nhau trong một tủ composite cáp quang.

- Sản phẩm có cấu hình linh hoạt, dễ cài đặt và bảo trì, thuận tiện quản lý.

- Đây là thiết bị cần thiết trong việc chấm dứt mạng cáp quang và có thể thực hiện phân phối tại tuyến trung gian.

- Đơn vị phân phối cáp quang được thiết kế để sử dụng trong khung phân phối cáp quang 19 inch tiêu chuẩn.

Chức năng & ứng dụng
- Pigtail + loại kết thúc bộ chuyển đổi Bản vá ODF e Hỗ trợ bộ nối đất cáp quang hiệu suất cao - bảng điều khiển, có thể hỗ trợ kết nối 12 bím tóc ST / SC / FC, bộ tách kẹp cáp quang 12, tích hợp bộ kết nối cáp quang ST / SC / FC 24 bím tóc LC và các chức năng bảo vệ điện áp cao trong một bộ kết nối LC song song +12 kết thúc.
- Cấu hình đầy đủ của nó bao gồm một khay tích hợp, với bảo vệ phản ứng tổng hợp sợi cáp và sợi đuôi lợn, điều chỉnh phích cắm đầu nối sợi và chức năng đánh dấu đường truyền.
- Hỗ trợ truy cập bộ phận nối đất cáp quang, với bảo vệ cố định giới thiệu cáp quang, kim loại cáp quang và cách điện khung, chức năng nối đất bảo vệ điện áp cao
- Nó đặc biệt thích hợp cho kết nối dây giữa cáp quang và thiết bị truyền thông quang hoặc giữa thiết bị truyền thông quang trong tủ công nghiệp hoặc tủ truyền thông; Được sử dụng trong môi trường kín nước trong nhà hoặc ngoài trời.

Kích thước:

P / N Sức chứa Kích thước Cân nặng
KCO-ODFU-12 12 lõi 485x300x45mm 3,9kg
KCO-ODFU-24 24 lõi 485x300x75mm 4,7kg
KCO-ODFU-48 48 lõi 485x300x140mm 6,9kh
KCO-ODFU-72 72 lõi 485x300x198mm 9,2kg
KCO-ODFU-96 96 lõi 485x300x252mm 11kg
KCO-ODFU-144 144 lõi 485x300x340mm 14kg


Sản phẩm picutures:

Điều kiện hoạt động:
- Nhiệt độ -45 ~ + 85
- Độ ẩm tương đối 85% (+ 30 C)
- Áp suất khí quyển 70KPa ~ 106KPa

Trình độ chuyên môn:
- Độ dài sóng làm việc danh nghĩa: 850nm, 1310nm, 1550nm
- Mất kết nối 0,2dB
- Chèn mất 0,2dB
- Mất mát trả lại> = 50dB (UPC),> = 60dB (APC)
- Điện trở cách điện (giữa khung và bảo vệ
- Nối đất)> 1000MΩ / 500V (DC)

Tủ ODF:

Dịch vụ OEM / ODM:
- Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó. Vui lòng liên hệ với đội ngũ bán hàng của chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

Đóng gói:
- Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
- Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển
- Cảng biển xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hồng Kông, Ninh Ba
- Sân bay xuất khẩu tiêu chuẩn: Thâm Quyến, Hồng Kông, Hàng Châu, Thượng Hải

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)