Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic cutting machine ] trận đấu 44 các sản phẩm.
Máy đánh bóng sợi quang áp suất góc PM6800 Thiết bị mài dây
| Giao diện: | FC, SC, LC, ST |
|---|---|
| Ánh sáng: | LD |
| Thời gian làm việc: | 24 giờ |
MPO MTP sợi quang đánh bóng thiết bị
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Đầu nối: | MPO, MPO / APC, MTP, SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, v.v. |
| Số kết nối: | 8 ~ 24 kết nối |
2.5Mm UPC PC Optical Fiber Ferrule , Zirconia Ceramic Ferrule Optical Fiber Without Flank
| P/N: | KCO-250-UPC-1.0 |
|---|---|
| Ferrule: | 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |
Wire Fibre Optic Fusion Splicer / Fiber Optic Splicing Machine Sumitomo Type-81c
| Mất mối nối trung bình: | 0,01dB~0,04dB |
|---|---|
| sợi: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
| Kẹp đa năng: | 250nm, 900nm |
Máy đánh bóng sợi quang ST PC Jig Đầu nối sợi quang Vật liệu đánh bóng
| Tên: | Thiết bị đánh bóng đầu nối sợi quang |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | ST PC |
Thiết bị cắt cáp sợi quang / Máy cắt dây FTTH
| P/n: | KCO-CẮT-06 |
|---|---|
| Loại cáp: | Cáp thả FTTH |
| Chiều dài: | tối đa 500m |
Optical Return Loss Test Sets
| P/N: | KCO-ILRL tester |
|---|---|
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
| Connector type 1: | SC/APC, ST/APC, LC/APC, FC/APC, etc |
Đồ gá mài sợi quang Đĩa 179mm cho đầu nối SC sợi quang áp suất góc
| P / N: | KCO-JIG-SC-36 |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | FC PC APC |
SC UPC APC Thiết bị đánh bóng sợi quang 36 vị trí cho máy mài quang
| P / N: | KCO-JIG-SC-36 |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | SC PC APC |
ST PC Cấu hình làm mài kết nối sợi quang / Cấu hình đánh bóng kết nối sợi quang
| Đ/N: | KCO-JIG-ST-24 |
|---|---|
| Thể loại: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | PC ST |

