Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splice enclosure ] trận đấu 138 các sản phẩm.
4 Cable Ports 12 Cores Mine Use Explosion Proof Fiber Optic Splice Enclosures
| Type: | Wall mountable type |
|---|---|
| Cable ports: | 4 ports |
| Cable diameter: | 8.0~10.0mm |
Fo Splice Closure Fiber Optic 1 In 7 Out Cable Ports Pipeline Dome Type
| Type: | Vertical, Dome |
|---|---|
| Cable port: | 1in-7 out |
| Material: | PC (or ABS, PP, PPR) |
KCO-MADIDI-MSC-D 12 lõi 4 khay 48fo Vỏ mối nối sợi quang ngang
| Loại: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Hộp đựng mối nối sợi quang 2 trong 2 Outline Chất liệu PC ABS IP67 Con dấu cơ khí
| Kiểu: | Kiểu nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8,0 ~ 22,0mm |
Fiber Optic Joint Closure Box
| Type: | Dome, Vertical |
|---|---|
| Material: | PC (or ABS, PP, PPR) |
| Max. Capacity: | 48 cores |
Hộp nối 3 trong 3 cổng 6 sợi quang144 sợi IP 65 ngoài trời FTTA KCO-H33120
| Kiểu: | Kiểu nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 cổng |
| Đường kính cáp: | 8,0 ~ 22,0mm |
144fo ABS PPR PC Cáp phân phối sợi Splice Box đóng Dome 1 trong 5 ra
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 5 người ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
Hộp nối mối nối quang chôn ngầm 6 cổng ABS 6 cổng
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 3 trong 3 |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
Hộp đóng mở mối nối kích thước nhỏ Fibra Optica Hộp 24 Bao bì 4 cổng / 1in 3out
| Kiểu: | Mái vòm, dọc |
|---|---|
| Vật chất: | PC (hoặc ABS, PP, PPR) |
| Tối đa Sức chứa: | 48 lõi |
96fo Không thấm nước mái vòm dọc giảm nhiệt sợi quang kết nối khép 1 trong 3 ra
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |

