Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic transceiver module ] trận đấu 53 các sản phẩm.
24 Vị trí 48 Đầu nối LC APC Đồ gá đánh bóng sợi quang
| P / N: | KCO-4JIG-LCA-48 |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | Đầu nối LC / APC |
12 24 MPO Optical Connector / MPO Fiber Optic Connector Single Mode Types
| Type: | MPO-MPO |
|---|---|
| Color: | Green, blue, beige, aqua |
| Insertion loss: | 0.2dB |
Dây nhảy quang MPO sang MPO OM3 với 12 sợi 3.0mm cho 1M/5M/10M OFNP/LSZH Loại B màu Xanh
| Đầu nối 1: | MPO Uniboot |
|---|---|
| Đầu nối 2: | MPO uniboot, LC/UPC Unitboot, SC Uniboot |
| Che phủ: | PVC, LSZH, bọc thép, tùy chỉnh |
SC / APC sợi quang Pigtail Single Mode 9/125 0.9mm 1.0m LSZH
| Đầu nối: | SC/APC |
|---|---|
| Loại sợi: | Chế độ đơn |
| Trả lại tổn thất: | 60dB |
8 sợi 12 lõi fan ra bộ dụng cụ sợi quang SM G657A 10m 15m 20m PVC LSZH FTTH 100g
| kết nối 1: | MPO / APC |
|---|---|
| kết nối 2: | LC, SC, FC, ST |
| Chất xơ: | 12 sợi |
24fo 24fiber 24core SM MPO MTP Optical Loopback Adapter Attenuator
| Bộ kết nối: | MPO |
|---|---|
| Sợi: | MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 |
| Trải ra: | PVC, LSZH |
Compatible XENPAK-10GB-ER SFP Optical Module / 10Gbase T SFP Module Coppe
| Mode: | Single mode |
|---|---|
| Speed: | 10G |
| Distance: | 40km |
8cores 12cores 24cores MPO MTP Fiber Optic Patch Cord SM 9/125 Động thái đơn LSZH Type A / B / C
| Bộ kết nối: | MPO/APC |
|---|---|
| Sợi: | OS1, OS2 |
| Trải ra: | PVC, LSZH |
FC/APC đến FC/APC Cáp vá sợi quang đơn chế độ Simplex / Mode Conditioning Fiber Optic Patch Cord
| Đầu nối 1: | FC/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC/APC |
| Cốt lõi: | 1 sợi hoặc đơn giản |

