Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic variable attenuator ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Bộ suy hao quang Male to Female / LC MM 1dB 3dB 7dB 12dB 15 25dB Bộ suy hao sợi quang
| Loại kết nối: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại cố định, Loại bộ chuyển đổi, Loại nam sang nữ |
LC / UPC APC Plastic Fiber Optic Attenuator Kits Bulkhead Adapter 1dB - 30dB
| Loại kết nối: | LC/UPC, LC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại vách ngăn, bộ chuyển đổi |
E2K UPC Fiber Optic Attenuator Plug In cố định Phụ nữ sang nam E 2000 3dB 5dB 7dB 10dB 15dB
| loại trình kết nối: | e2000 |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Máy giảm áp biến sợi từ nam sang nữ 0dB đến 30dB / Máy giảm áp sợi quang điều chỉnh
| Loại kết nối: | Máy tính APC LC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Chiều dài sóng: | 1310, 1490, 1550, 1620nm |
FC Inline Optical Attenuator
| Connector type: | FC/APC-FC/APC |
|---|---|
| Attenuator type: | fix type, adapter type, inline atnt |
| Body Material: | Plastic |
2dB 5dB 10dB 20dB 30dB Máy giảm áp sợi quang SC APC Connector
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | loại bộ chuyển đổi, loại Nam sang nữ |
Chế độ đơn Patch Dây cáp quang APC Kết nối suy giảm sợi 10dB 15dB
| Loại kết nối: | MPO |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Bộ suy giảm sợi quang nam thành nữ MPO APC 1dB 3dB 5dB 10dB 15dB 20dB Kích thước nhỏ
| Loại trình kết nối: | MPO |
|---|---|
| Bộ suy giảm: | 1dB ~ 30dB |
| Loại suy hao: | Kiểu nam sang nữ |
LC / UPC Bộ chuyển đổi sợi quang Shutter song công Full Flange Single Mode MonoMode Màu xanh
| Loại: | LC/UPC |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa |
| Con Đường Chanel: | song công, 2 lõi |
FC - FC Variable Fiber Optic Attenuator , VOA Variable Optical Attenuator
| Connector type: | FC/APC-FC/APC |
|---|---|
| Attenuator type: | fix type, adapter type, inline atnt |
| Body Material: | Plastic |

