Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical fiber media converter ] trận đấu 23 các sản phẩm.
Video To Fiber Optic Converter 32 Video Ways Rack Mountable Long Distance Point
| Connector: | SC, LC, FC optional |
|---|---|
| Speed: | 10/100M |
| Distance: | 20km |
Ceramic Ferrule Fiber Optic Sheet , Polishing Rubber Pad Silica Gel 4mm - 5mm
| P/N: | KCO-pad |
|---|---|
| Hardness: | 55~90 |
| Thickness: | 4mm, 5mm |
Monomode Fiber Optic Polishing Jig Ceramic Ferrule Optical Polishing Machine
| P/N: | KCO-jig |
|---|---|
| Connector number: | Max 24 connectors |
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
Ferrule End Face Fiber Optic Polishing Equipment Fiber Optic Inspection Microscope
| P/N: | KCO-inspector |
|---|---|
| Power supply: | 12VDC |
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
IL RL Fiber Optic Polishing Equipment Optical Return Loss Test Sets
| P/N: | KCO-ILRL tester |
|---|---|
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
| Connector type 1: | SC/APC, ST/APC, LC/APC, FC/APC, etc |
353ND Heat Fiber Optic Polishing Equipment Fiber Optic Curing Oven Epoxy Glue
| P/N: | KCO-H01B |
|---|---|
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |
Ferrule Plug Fiber Optic Polishing Equipment For Connectors Boot Bonding
| P/N: | KCO-Bonding |
|---|---|
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |
FC/APC đến FC/APC Cáp vá sợi quang đơn chế độ Simplex / Mode Conditioning Fiber Optic Patch Cord
| Đầu nối 1: | FC/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC/APC |
| Cốt lõi: | 1 sợi hoặc đơn giản |
Điều kiện chế độ ST đến FC Cáp vá quang sợi kép MM Chuyển đổi thành cáp vá SM
| Đầu nối 1: | FC song công |
|---|---|
| Đầu nối 2: | ST song công |
| Cốt lõi: | 2 sợi hoặc song công |

