Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical fiber polishing machine ] trận đấu 64 các sản phẩm.
36 Connector Polishing Jig SPC Structure FC UPC APC Fiber Optic Connector Thiết bị nghiền
| P/n: | KCO-JIG-FC-36 |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | FC PC APC |
Đầu nối sợi quang Ferrule Thiết bị kiểm tra nhiễu 3D Máy sản xuất dây vá
| P/N: | KCO-3D-2600 |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | tất cả các loại kết nối |
Cáp quang FC UPC Kết nối lắp ráp nhanh FTTH FC PC Singlemode Bền
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
SC Field Assembly Fiber Optic Fast Connector Multimode FTTH Fiber Optic Quick Connector
| P/n: | KCO-SC-MM-55 |
|---|---|
| Màu sắc: | Be |
| Mất chèn: | 0,5dB |
Đầu nối nhanh cáp quang SC APC FTTH G657 KCO-SCA-1803
| P/n: | KCO-SCA-1803 |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,3db |
Cáp thả sợi quang FTTH Lắp ráp nhanh SC UPC APC Đầu nối nhanh 0,3dB
| P/n: | KCO-YTTC-1 |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
Mối nối nóng chảy trên sợi quang Kết nối nhanh SC / APC Màu xanh lá cây Mất 0,2dB
| P/n: | KCO-SOC-SCA |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
Chiều dài 60mm Đầu nối cáp quang UPC SC FTTH GPON KCO-SCU-6001
| P/n: | KCO-SCU-6001 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,5dB |
FTTx Fiber Optic Tools Máy đo năng lượng bằng sợi quang cầm tay, Máy đo năng lượng nguồn laser
| Nguồn nguồn sáng: | 10mw |
|---|---|
| Chiều dài sóng: | 850, 980, 1300, 1310, 1490, 1550 ừm |
| Chiều dài nguồn sáng: | 10 km |
SC / UPC Hot Melt Fiber Optic Ftth Fast Connector 0.9mm Pigtail SOC Data Center Cài đặt
| P/n: | KCO-SOC-SCU |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |

