Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ sfp optical module ] trận đấu 34 các sản phẩm.
RJ45 Copper SFP Fiber Optic Transceiver 1.25G 1000BASE-T For CAT6 CAT7
| Features: | 1000BASE-T ,RJ45 |
|---|---|
| Port: | Ethernet port |
| Speed: | 1.25G |
10 GigaByte SFP Fiber Optic Transceiver Compatible HUAWEI X2-10GB-ER
| Mode: | Single mode |
|---|---|
| Speed: | 10G |
| Distance: | 40km |
Integrated 28AWG SFP+ to SFP+ Cable 10 GBPS , Active Optical Cable
| Speed: | 10G |
|---|---|
| Cable type: | 28AWG |
| Cable length: | 10 Meters |
PCCA Copper SFP+ to SFP+ Passive Cable 30 AWG 10G Cisco HP H3C Compatible
| Tốc độ: | 10G (hoặc tùy chỉnh) |
|---|---|
| Loại cáp: | 30AWG |
| Chiều dài cáp: | 3m hoặc Tùy chỉnh |
26 AWG 4 x 10G QSFP+ to SFP+ Cable 40 GBPS Compatible CISCO H3C JUNIPER
| Tốc độ: | 40g |
|---|---|
| Loại cáp: | 26AWG |
| Chiều dài cáp: | 10 mét |
30m 100m Bộ thu phát quang SFP RJ45 1000M 1.25G SFP Mô-đun SFP sợi quang GE Base-T
| Kiểu: | Máy phát quang sợi quang RJ45 |
|---|---|
| Đ/N: | KCO-FDB-04-MK |
| Loại sợi: | MMF |
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP+ Bộ thu phát sợi quang 1310nm 10km
| Kiểu: | Bộ thu phát sợi quang 10Bbs |
|---|---|
| Đ/N: | SFP-10G-LR |
| Loại sợi: | MMF |
1.25G SFP Fiber Optic Transceiver 1310nm 10km Cisco LC Connector Port
| Cổng sợi: | LC |
|---|---|
| Cảng: | Song công |
| Tốc độ: | 1,25G (hoặc tùy chỉnh) |
10Gbps SFP Fiber Optic Transceiver 850nm Multimode LC Duplex Port
| Cổng sợi: | LC |
|---|---|
| Cảng: | Song công |
| Tốc độ: | 10g |

