50mW VFL Visual Fault Locator Fiber Optic Tools Red Laser Pen KCO-VFL-50
Place of Origin China
Hàng hiệu KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận ISO9001
Model Number KCO-VFL
Minimum Order Quantity Negotiation
Giá bán negotiable
Packaging Details paper bag, carton box
Delivery Time 2~5 days after get payment
Điều khoản thanh toán T/T, Công Đoàn Phương Tây, L/C
Supply Ability 200,000 pcs/ month
Thông tin chi tiết sản phẩm
P/N KCO-VFL Thời gian thử nghiệm <50km
Công suất đầu ra 50mW Kiểm tra sợi SM đơn chế độ, MM đa chế độ
cân nặng 160g Kích cỡ 24x170mm
Làm nổi bật
fiber optic fittings
fiber optic tools and equipment
Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm
Máy định vị lỗi trực quan VFL 50mW Bút Laser Đỏ Kiểm tra Cáp Quang KCO-VFL-50
Máy định vị lỗi trực quan cầm tay (còn gọi là VFL) được thiết kế đặc biệt cho nhân viên hiện trường cần một công cụ hiệu quả và kinh tế để theo dõi sợi quang, định tuyến sợi quang và kiểm tra tính liên tục trong mạng quang trong và sau khi lắp đặt. KOCENT OPTEC LIMITED có thể cung cấp VFL với công suất 5mW, 10mW, 20mW, 30mW và 50mW.
Bảng tương ứng:
Mã sản phẩm Công suất đầu ra Chiều dài kiểm tra
KCO-VFL-5 5mW 3km~5km