-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Optical Fiber Visual Fault Locator Fiber Optic Cable Tester Red Laser Pen KCO-VFL-30
| Place of Origin | China |
|---|---|
| Hàng hiệu | KCO, Kocent Optec Limited |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Model Number | KCO-VFL-30 |
| Minimum Order Quantity | Negotiation |
| Giá bán | negotiable |
| Packaging Details | paper bag, carton box |
| Delivery Time | 2~5 days after get payment |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, L/C |
| Supply Ability | 200,000 pcs/ month |
| P/N | KCO-VFL | Thời gian thử nghiệm | <30km |
|---|---|---|---|
| Công suất đầu ra | 30mW | Kiểm tra sợi | SM đơn chế độ, MM đa chế độ |
| cân nặng | 160g | Kích cỡ | 24x170mm |
| Làm nổi bật | fiber optic accessories,fiber optic tools and equipment |
||
Máy dò lỗi thị giác cầm tay KCO-VFL-30 (còn được gọi là Fiber Optic Red Laser Pen) được thiết kế đặc biệt cho nhân viên thực địa cần một công cụ hiệu quả và kinh tế để theo dõi sợi,Kiểm tra định tuyến và liên tục sợi trong một mạng quang học trong và sau khi lắp đặt.
KOCENT OPTEC LIMITED có thể cung cấp VFL với 5mW, 10mW, 20mW, 30mW và 50mW. Nó có 3 màu để lựa chọn: bạc, đen và vàng. Sử dụng hợp kim nhôm chất lượng cao. Nó dễ sử dụng và kích thước nhỏ.
| Đ/N | Năng lượng đầu ra | Thời gian thử nghiệm |
|---|---|---|
| KCO-VFL-5 | 5mW | 3km~5km |
| KCO-VFL-10 | 10mW | 10km |
| KCO-VFL-15 | 15mW | 15km |
| KCO-VFL-20 | 20mW | 20km |
| KCO-VFL-30 | 30mW | 30km |
| KCO-VFL-40 | 40mW | 40km |
| KCO-VFL-50 | 50mW | 50km |
| Mô hình | KCO-VFL-30 |
| Độ dài sóng | 650±10nm |
| Loại máy phát | FP-LD |
| Năng lượng đầu ra | 30mW |
| Khoảng cách | 30km |
| Loại sợi | SM/MM |
| Giao diện thử nghiệm | 2.5mm kết nối phổ quát FC/SC/ST |
| Nhiệt độ làm việc. ((°C) | -20+60 (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ lưu trữ. ((°C) | -40+85 |
| Trọng lượng (g) | 160g |
| Kích thước (mm) | 24x170mm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Bạc, vàng, đen |
- Phòng thí nghiệm thử nghiệm sợi quang
- Bảo trì trong viễn thông
- CATV bảo trì
- Các phép đo quang khác
- Thêm sợi vào VFL thông qua Fiber Connector.
- Nó có thể được sử dụng như là tham chiếu của cáp đa lõi
- Xác định sợi từ đầu đến cuối
- Xác định các vết nứt và nếp nhăn vi của đuôi lưng/sợi
- Hoạt động
- 2.5mm kết nối phổ quát
- Hoạt động trong CW hoặc xung
- Năng lượng đầu ra không đổi
- Cảnh báo pin thấp hơn
- Thời lượng pin dài
- Thiết kế chống va chạm và chống bụi cho đầu laser
- Thiết kế mặt đất vỏ laser ngăn ngừa thiệt hại ESD
- Dễ mang và chắc chắn, dễ sử dụng
Hiệu suất cực kỳ cao của loại VFL Pen đảm bảo hoạt động kéo dài với hai pin kiềm AAA tiêu chuẩn, thường cung cấp 50 giờ hoạt động không bị gián đoạn.
Giá để phù hợp với ngân sách hạn chế nhất, KCO-VFL-x Pocket Pal là một cách thực sự giá cả phải chăng để xác định lỗi trong các vùng chết OTDR.
Hiệu quả của nó biện minh cho việc mua một cho hầu hết các kỹ thuật viên sợi.
Chúng tôi áp dụng công nghệ mới cho vật liệu tổng hợp AL làm cho PEN nhẹ hơn.
Và sử dụng nhập khẩu Mitsubishi LD Laser, làm cho các tín hiệu đèn tập trung hơn và giảm suy giảm
Nếu bạn muốn in LOGO thương hiệu của riêng bạn trên nhãn bút hoặc gói, nó không có vấn đề. dịch vụ OEM của chúng tôi luôn sẵn sàng cho bạn.Vui lòng gọi cho chúng tôi hoặc gửi email cho chúng tôi với yêu cầu chi tiết của bạn để có được thông tin thêm.
- Theo Stardard Export Packing.
- Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.
- Express quốc tế như UPS, TNT, DHL, vv
- Hàng không quốc tế: CA, AA, EA, vv
- Bằng đường biển

