-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20
| Place of Origin | China |
|---|---|
| Hàng hiệu | KCO, Kocent Optec Limited |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Model Number | KCO-VFL-20 |
| Minimum Order Quantity | Negotiation |
| Giá bán | negotiable |
| Packaging Details | paper bag, carton box |
| Delivery Time | 2~5 days after get payment |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, L/C |
| Supply Ability | 200,000 pcs/ month |
| P/N | KCO-VFL | Thời gian thử nghiệm | <20km |
|---|---|---|---|
| Công suất đầu ra | 20mW | Kiểm tra sợi | SM đơn chế độ, MM đa chế độ |
| cân nặng | 160g | Kích cỡ | 24x170mm |
| Làm nổi bật | fiber optic accessories,fiber optic tools and equipment |
||
Máy định vị lỗi sợi quang cầm tay KCO-VFL-20 (còn gọi là Bút Laser Đỏ Sợi Quang) được thiết kế đặc biệt cho nhân viên hiện trường cần một công cụ hiệu quả và tiết kiệm chi phí để dò tìm sợi quang, định tuyến sợi quang và kiểm tra tính liên tục trong mạng quang trong và sau khi lắp đặt.
KOCENT OPTEC LIMITED có thể cung cấp VFL với công suất 5mW, 10mW, 20mW, 30mW và 50mW. Có 3 màu để lựa chọn: bạc, đen và vàng. Sử dụng hợp kim nhôm chất lượng cao. Dễ sử dụng và kích thước nhỏ.
- Truyền thông và bảo trì sợi quang,
- Thiết lập và bảo trì bộ phát sợi quang hệ thống an ninh,
- Hệ thống CATV sợi quang và bảo trì,
- Nghiên cứu cảm biến sợi quang,
- Sản xuất và nghiên cứu thiết bị quang học.
- Máy định vị lỗi & dò tìm đường truyền VFL kích thước bút,
- Ứng dụng cho sợi quang đơn mode, đa mode và sợi nhựa,
- Thiết bị an toàn cho mắt Loại 1, không yêu cầu quy trình an toàn,
- Máy dò lỗi sợi quang chắc chắn & đơn giản,
- Tùy chọn đầu nối đa năng 2.5 & 1.25 mm,
- Tùy chọn laser xung hoặc liên tục,
- Hữu ích khi kết hợp với OTDR, để giúp xác định chính xác lỗi.
| Mã sản phẩm | Công suất đầu ra | Chiều dài kiểm tra |
| KCO-VFL-5 | 5mW | 3km~5km |
| KCO-VFL-10 | 10mW | 10km |
| KCO-VFL-15 | 15mW | 15km |
| KCO-VFL-20 | 20mW | 20km |
| KCO-VFL-30 | 30mW | 30km |
| KCO-VFL-40 | 40mW | 40km |
| KCO-VFL-50 | 50mW | 50km |
| Model | KCO-VFL-30 |
| Bước sóng | 650±10nm |
| Loại bộ phát | FP-LD |
| Công suất đầu ra | 30mW |
| Khoảng cách | 30km |
| Loại sợi | SM/MM |
| Giao diện kiểm tra | Đầu nối đa năng 2.5mm FC/SC/ST |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | -20~+60 (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ lưu trữ (℃) | -40~+85 |
| Trọng lượng (g) | 160g |
| Kích thước (mm) | 24x170mm |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Màu sắc | Bạc, vàng, đen |
3 màu để lựa chọn:
![]()
Xoay nắp bút:
![]()
Vỏ bút bằng hợp kim nhôm:
![]()
Thiết kế đẹp:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Nếu bạn muốn in LOGO thương hiệu của riêng mình trên nhãn bút hoặc bao bì, chúng tôi hoàn toàn có thể đáp ứng. Dịch vụ OEM của chúng tôi luôn sẵn sàng phục vụ bạn. Vui lòng gọi cho chúng tôi hoặc gửi email cho chúng tôi với yêu cầu chi tiết của bạn để biết thêm thông tin.
- Theo tiêu chuẩn đóng gói xuất khẩu.
- Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Hàng không quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Đường biển

