Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
KCO-FDP-16M Fiber Optic Terminal Box Splice Hộp Nối 16 Cổng 1X16 LGX Splitter
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | KCO, Kocent Optec Limited |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Số mô hình | KCO-FDP-16M |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | Đàm phán |
| Giá bán | negotiable |
| chi tiết đóng gói | hộp carton, pallet gỗ |
| Thời gian giao hàng | 7 ~ 14 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 20.000 chiếc / tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Mã sản phẩm | KCO-FDP-16M | Vật liệu | ABS+PC |
|---|---|---|---|
| Màu sắc | Trắng / Đen / Tùy chỉnh | Đầu nối | SC, ST, LC, FC, E2000, v.v. |
| Ứng dụng | ngoài trời | Dung tích | 16 sợi cho |
| Làm nổi bật | hộp chấm dứt sợi,hộp thiết bị đầu cuối ngoài trời |
||
Mô tả sản phẩm
Hộp đấu nối cáp quang KCO-FDP-16M, Hộp nối cáp quang 16 cổng 1X16 Bộ chia LGX
Hộp đấu nối cáp quang KCO-FDP-16M, Hộp nối cáp quang 16 cổng 1*16 Bộ chia LGX là hộp nối và chia cáp quang FTTH chắc chắn, được thiết kế để chịu được các điều kiện môi trường khắc nghiệt bao gồm độ ẩm, rung động và nhiệt độ khắc nghiệt.
Tùy chọn lắp đặt
Gắn tường
Gắn cột
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Tên hàng hóa | Hộp đấu nối phân phối cáp quang |
|---|---|
| Mã sản phẩm | KCO-FDB-16M |
| Cổng Adapter | 16 cổng adapter SC |
| Kích thước | D: 340mm, R: 220mm, C: 95mm |
| Công suất tối đa | Nối 96 sợi quang (4 khay, 24 sợi/khay) |
| Trọng lượng | 1.80kg |
| Cổng vào cáp | Tối đa 2 cổng (cáp 2*3 mm hoặc cáp trong nhà) |
| Công suất đầu ra cáp | Tối đa 16 cổng (cáp thả FTTH tự đỡ hình số 8 ngoài trời) |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Áp suất khí quyển | 70KPa~106 KPa |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Suy hao chèn | ≤0.2dB |
| Suy hao phản hồi UPC | ≥60 dB |
| Suy hao phản hồi APC | >1000 lần |
Tính năng sản phẩm
- Chất liệu ABS+PC cao cấp, chống ẩm, chống nước, chống bụi, chống lão hóa, cấp bảo vệ lên đến IP67
- Cáp, dây pigtail, dây patch cord chạy qua các đường riêng biệt mà không gây nhiễu
- Lắp đặt adapter SC loại cassette giúp dễ dàng bảo trì
- Bảng phân phối lật lên giúp dễ dàng đặt và bảo trì cáp feeder
- Thích hợp cho cả sử dụng trong nhà và ngoài trời với tùy chọn gắn tường hoặc gắn cột
- 2 cổng vào cáp và 16 cổng ra cáp thả FTTH
- Tương thích với adapter SC, FC, ST, LC, E2000
- Cấu trúc kín cơ học với khả năng nhập cáp giữa đoạn
Ứng dụng
- Mạng truy cập FTTH
- Cáp quang đến nhà
- Cáp quang đến anten
- Mạng viễn thông
- Mạng CATV
- Mạng truyền dữ liệu
- Mạng cục bộ
Thông tin đặt hàng
| Mục | Công suất | Bộ chia | Đầu nối | Adapter | Logo |
|---|---|---|---|---|---|
| KCO-FDB-16M | 16 lõi | 1*2 | SC/UPC | SC/UPC | KCO tùy chỉnh ... |
| 16 lõi | 1*4 | SC/APC | SC/APC | ||
| 16 lõi | 1*6 | FC/UPC | FC/UPC | ||
| 16 lõi | 1*8 | FC/APC | FC/APC | ||
| 16 lõi | 1*12 | ST/UPC | ST/UPC | ||
| 16 lõi | 1*16 | LC/UPC | LC/UPC | ||
| 16 lõi | 1*24 | LC/APC | LC/APC |
Hình ảnh sản phẩm
Dịch vụ OEM/ODM
Chúng tôi cung cấp dịch vụ tùy chỉnh thương hiệu logo của bạn trên cáp, bao bì, nhãn hoặc bất kỳ bề mặt nào có thể nhìn thấy. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi sẵn sàng đáp ứng các yêu cầu cụ thể của bạn.
Đóng gói
Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn bao gồm thùng carton, thùng gỗ và pallet gỗ.
Sản phẩm khuyến cáo

