Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ breakout fiber optic cable ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Cassette 96 Cores Fiber Optic MPO MTP Patch Cord 1U 19" Patch Panel
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
Dây nối MP MP MTP Patch 8 lõi LC / UPC Chế độ đơn G652D Bền cho FTTH GPON
| Mất chèn: | 0,2dB |
|---|---|
| Cốt lõi: | 9/125 |
| Đầu nối: | MPO |
Bộ suy giảm sợi quang nam thành nữ MPO APC 1dB 3dB 5dB 10dB 15dB 20dB Kích thước nhỏ
| Loại trình kết nối: | MPO |
|---|---|
| Bộ suy giảm: | 1dB ~ 30dB |
| Loại suy hao: | Kiểu nam sang nữ |
Plastic Fibre MPO Adaptor / MPO Ferrule MPO Adapter For 40G Network Upgrade
| Material: | Plastic |
|---|---|
| Durability: | 0.3dB |
| IL: | 0.3dB |
FTTH MPO MTP Patch Cord , MPO MTP Cassette with OM3 LC Duplex Adapter
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/PC or customized |
| Mode: | SM, OM2, OM3, OM4 |
Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Độ bền: | 0,3dB |
| IL: | 0,3dB |
Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ
| kết nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| kết nối 2: | LC / UPC, LC / APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
Dây nối quang Multimode 50/125 sợi quang LC đầu nối Simplex
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
|---|---|
| Đầu nối: | LC đa chế độ |
| Chế độ sợi: | Đa chế độ 62,5/125 |
Bộ điều hợp MPO MTP Patch Mode đơn với màu xanh lá cây 1260 ~ 1650nm Chiều dài sóng
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Độ bền: | 0,3dB |
| IL: | 0,3dB |
Dây nối quang SC MM OM3 Pigtail Patch Cord Fanout 50/125 3m Loại SC
| Đầu nối: | Sc |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |

