Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ breakout fiber optic cable ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Ngoài trời FTTH sợi quang Splice bao vây hộp nối 2 trong 2 ra 12fo 24fo 48fo 96fo KCO-H22120
| Kiểu: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
CPRI FTTA ngoài trời chống nước IP67 ODVA LC Duplex Fiber Optic Patch Cord
| Bề cáp: | LSZH, PE |
|---|---|
| Màu cáp: | Đen |
| Chiều dài cáp: | 1m, 50m, 100m hoặc tùy chỉnh |
LSZH Yellow MPO MTP Patch Cord 8 Core 12 Fiber Single Mode G657A2 Chiều dài tùy chỉnh
| Đầu nối: | MPO / APC |
|---|---|
| Chất xơ: | OS1 |
| Che: | PVC, LSZH |
LAN WAN MPO MTP Breakout Cable Fiber Single Mode 9 / 125 12 Cores 24 Cores
| Type: | MPO, MTP |
|---|---|
| Other type: | LC, FC, SC |
| Mode: | Single mode 9/25 |
SC/UPC 12 fibers fanout fiber optic pigtail single mode mono mode optical pigtail 2.5m
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
MTP APC MPO MTP Dây nhảy Jumper Cáp 1260 ~ 1650nm Chiều dài sóng Áp dụng cho CATV
| kết nối 1: | MPO |
|---|---|
| kết nối 2: | MPO, LC, SC, FC, ST |
| Chất xơ: | 8, 12, 24 sợi |
ST APC Fiber Optic Patch Cord Duplex Simplex Fiber đến nhà
| Đầu nối 1: | ST/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | ST/APC, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Duplex, Simplex, Fan-out, Break Out |
Light Weight MPO MTP Patch Cord 192 Cores LC Strands , Fan Out Cable
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
MTP MPO Fiber Breakout Cable Loopback
| Type: | MPO, MPO/APC |
|---|---|
| Attenuation range: | 1~20dB |
| Insertion loss: | 0.2dB |
Bảng điều khiển sợi đơn chế độ 144 Core 1U MPO MTP Rack Mount Patch Patch
| kết nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| kết nối 2: | LC / UPC, LC / APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |

