Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic cable adapter ] trận đấu 500 các sản phẩm.
LC UPC Simplex Fiber Optic Cable 0.9mm PVC Cover , Fibre Optic Patch Cable
| Đầu nối: | LC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi |
| Che phủ: | PVC |
19 Inch Standard Rack Mountable Fiber Optic Patch Panel với loại ngăn kéo và Max 192fo LC Quad Adapter
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*2U |
1U 12 cổng 19 inch SC Duplex Fiber Optic Patch Panel với Logo tùy chỉnh và dịch vụ OEM ODM trong thép cuộn lạnh
| Đầu nối 1: | SC song công |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC Quad |
| Kích cỡ: | 485*300*1U |
Dây nối quang chế độ đơn, chế độ đơn âm, chế độ đa mode, cáp quang SMA, ống kim loại
| Đầu nối 1: | SMA |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SMA, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | song công, đơn giản |
5dB 15dB 20dB 25dB 30dB SC Đàn ông đến nữ Bộ điều hợp attenuator quang sợi lai
| loại trình kết nối: | SC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
OM1 62.5 OM2 50/125 MPO Đến 12 ST Cáp quang Breakout Multimode Tuổi thọ dài
| kết nối 1: | MPO |
|---|---|
| kết nối 2: | MPO, LC, SC, FC, ST |
| Chất xơ: | 8, 12, 24 sợi |
Square FC Bare Fiber Adapter SXSM 123um - 127um Ferrule Diameter
| Type: | FC/UPC, FC/APC |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| IL: | 0.2db |
Square Metal Bare Fiber Adaptor FC/APC SXSM , Fibre Optic Adapter Quick Interconnect
| Type: | FC/APC |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| IL: | 0.2db |
FTTA FTTH sợi quang Adapter Aqua màu thấp chèn mất với mặt bích
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Độ bền: | 0,3dB |
| IL: | 0,3dB |
Bộ điều hợp quang đơn mode Bộ ghép đôi tự động LC / APC LC / UPC không có mặt bích
| Kiểu: | LC / APC |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa |
| Cách Chanel: | song công, 2 lõi |

