Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic cable adapter ] trận đấu 500 các sản phẩm.
12 lõi 24 lõi LC Adapter MPO MTP Fiber Optic Connector Modular Cassette For Patch Panel
| Đầu nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC/UPC, LC/APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
Nhựa Duplex Dusty Cap Fit Chế độ đơn Multimode SC Duplex Adapter
| Kiểu: | Dusty Cap |
|---|---|
| tài liệu: | Nhựa |
| Cách Chanel: | Duplex |
SC UPC Simplex Auto Shut Fiber Optic Network Adaptor Không có mặt bích bằng nhựa
| Kiểu: | SC / APC |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa |
| Cách Chanel: | 1 cách |
Chế độ đơn Patch Dây cáp quang APC Kết nối suy giảm sợi 10dB 15dB
| Loại kết nối: | MPO |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
KCO-SCD-CAP-B Duplex Bộ Chuyển Đổi Cap Fit SC Duplex Bộ Chuyển Đổi DX SC Cap Multimode OM2 OM3 OM4
| Kiểu: | Dusty Cap |
|---|---|
| tài liệu: | Nhựa |
| Cách Chanel: | Duplex |
Bảng vá sợi quang MPO MTP, Dây cáp quang 144 lõi 12 sợi
| kết nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| kết nối 2: | LC / UPC, LC / APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
Sợi quang Bộ suy giảm MPO 8 lõi 12 lõi 16 lõi 24 lõi 36 lõi từ nữ sang nam cho trung tâm dữ liệu
| Loại trình kết nối: | MPO |
|---|---|
| Bộ suy giảm: | 1dB ~ 30dB |
| Loại suy hao: | Kiểu nam sang nữ |
96fo MPO High Density Fiber Optic Patch Panel 1U 19' Rack Mount Fiber Optic Termination Box
| Đầu nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC/UPC, LC/APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
12 24 MPO Optical Connector / MPO Fiber Optic Connector Single Mode Types
| Type: | MPO-MPO |
|---|---|
| Color: | Green, blue, beige, aqua |
| Insertion loss: | 0.2dB |
Plastic Optical Fiber Identifier , Fiber Optic Cable Identifier KCO - OFI400 With VFL
| Người mẫu: | KCO-OFI400 |
|---|---|
| Cáp: | 250um, 900m, 2.0mm, 3.0mm |
| Sóng dài: | 800 ~ 1700nm |

