Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic polishing machine ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Máy đánh bóng dây cáp phích áp suất góc
| P/N: | KCO-PM-JIG |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | SC, FC, ST, LC, E2000, MRTJ,... |
127mm 30U 15U 9U 3U 1U Máy đánh bóng sợi quang loại bỏ keo phim đệm đệm kim cương giấy mài
| P/n: | KCO-30 |
|---|---|
| Cấp: | 30um |
| Phạm vi đánh bóng: | Vòng sắt gốm, vòng sắt kim loại |
Optical Return Loss Test Sets
| P/N: | KCO-ILRL tester |
|---|---|
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
| Connector type 1: | SC/APC, ST/APC, LC/APC, FC/APC, etc |
Đầu nối sợi quang Ferrule Thiết bị kiểm tra nhiễu 3D Máy sản xuất dây vá
| P/N: | KCO-3D-2600 |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | tất cả các loại kết nối |
2.5Mm UPC PC Optical Fiber Ferrule , Zirconia Ceramic Ferrule Optical Fiber Without Flank
| P/N: | KCO-250-UPC-1.0 |
|---|---|
| Ferrule: | 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |
VFL Pen Type Visual Fault Locator Fiber Optic Cable Tester Red Laser Pen
| P / N: | KCO-VFL |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | 3 ~ 50km |
| Sản lượng điện năng: | 5 ~ 50mW |
IEC Standard Ceramic Fiber Sleeve / Zirconia Sleeve For Fibers Optical Adapters
| P/N: | KCO-sleever |
|---|---|
| Diameter: | 1.25mm, 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |
SMA UPC APC Fiber Optic Ferrule Ceramic Ferrules For Stud Welding
| P/N: | KCO-H01B |
|---|---|
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |
Dụng cụ cố định đánh bóng quang học SS316 48 vị trí Dây vá LC PC
| Tên: | Đồ gá đánh bóng sợi quang |
|---|---|
| P / N: | KCO-JIG-LC-48 |
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
36 Đầu nối Thiết bị đánh bóng sợi quang Đồ gá
| P / N: | KCO-4JIG-FCU-36 |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | Đầu nối SC / UPC |

