Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic polishing machine ] trận đấu 64 các sản phẩm.
ST PC Cấu hình làm mài kết nối sợi quang / Cấu hình đánh bóng kết nối sợi quang
| Đ/N: | KCO-JIG-ST-24 |
|---|---|
| Thể loại: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | PC ST |
Máy đánh bóng sợi quang ST PC Jig Đầu nối sợi quang Vật liệu đánh bóng
| Tên: | Thiết bị đánh bóng đầu nối sợi quang |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | ST PC |
Đồ gá mài sợi quang Đĩa 179mm cho đầu nối SC sợi quang áp suất góc
| P / N: | KCO-JIG-SC-36 |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | FC PC APC |
Công cụ cố định đồ gá đánh bóng sợi quang Máy mài dây vá
| P / N: | KCO-PM-JIG |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | SC, FC, ST, LC, E2000, MRTJ, ... |
36 Connector Polishing Jig SPC Structure FC UPC APC Fiber Optic Connector Thiết bị nghiền
| P/n: | KCO-JIG-FC-36 |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | FC PC APC |
FTTx Fiber Optic Tools Máy đo năng lượng bằng sợi quang cầm tay, Máy đo năng lượng nguồn laser
| Nguồn nguồn sáng: | 10mw |
|---|---|
| Chiều dài sóng: | 850, 980, 1300, 1310, 1490, 1550 ừm |
| Chiều dài nguồn sáng: | 10 km |
Cáp quang FC UPC Kết nối lắp ráp nhanh FTTH FC PC Singlemode Bền
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
SC Field Assembly Fiber Optic Fast Connector Multimode FTTH Fiber Optic Quick Connector
| P/n: | KCO-SC-MM-55 |
|---|---|
| Màu sắc: | Be |
| Mất chèn: | 0,5dB |
Đầu nối nhanh cáp quang SC APC FTTH G657 KCO-SCA-1803
| P/n: | KCO-SCA-1803 |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,3db |
OD0.9mm LC UPC Đầu nối cáp quang FTTH Trường có thể cài đặt
| P/n: | KCO-OFC-LCA-0.9 |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,5dB |

