Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
Outdoor Water Proofing 8 Cores Fiber Optic Splitter Terminal Box FTTH FTTB KCO-FDB-8C
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Uniboot LC Chế độ Một OS2 Fiber Patch Patch 10m 15m 20m 30m LSZH
| Đầu nối 1: | LC/UPC Uniboot |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Khởi động đơn vị LC/UPC, SC Uniboot |
| Cốt lõi: | 2 lõi |
FTTH CATV Fiber Optic Terminal Box Cho Fiber CATV Networks Socket Face Plate
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp phân phối FTTH gắn tường với 8 cổng IP55 được đánh giá là niêm phong chống nước cho kết thúc sợi quang trong nhà
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-08W |
| Màu sắc: | Xám trắng |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang ngoài trời 24 cổng chống nước IP65 với 120 Capacity Splice Fiber cho Mạng FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
8 lõi 12 sợi ABS + vật liệu PC Sợi quang hộp đầu cuối hộp phân phối quang cho FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
8 Port Outdoor Fiber Optic Termination Box với dung lượng 12 sợi và vật liệu ABS + PC cho các ứng dụng FTTH / FTTA
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0208W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang 16 lõi với bảo vệ IP55 và Bộ chia PLC 1x16 cho gắn tường trong nhà
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-0116S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Outdoor ODF Fiber Optic Terminal Box Fiber Termination Unit 8 Cores Anti Corrosion
| Vật liệu: | ABS, PC, ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang treo tường 4 cổng 4 lõi với 4 cổng cáp cho ứng dụng FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |

