Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
Hộp đấu dây quang treo tường trong nhà với 1 cổng SC Simplex và LC Duplex cho các giải pháp FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
IP65 chống nước 12 cổng FTTH Terminal Box với 1x8 Splitter và thiết kế gắn tường
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| P/n: | KCO-FDB-12A-SX |
| Màu sắc: | Xám |
KCO-ODP-12W Thiết bị đầu cuối truy cập sợi quang Hộp phân phối FAT IP55 Lớp
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp kết thúc sợi IP65 với dung lượng 48 sợi cho mạng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC, SMC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODP-48G |
| Màu sắc: | Xám trắng |

