Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ ftth fast connector ] trận đấu 129 các sản phẩm.
2.0mm 3,0mm FTTX LC / APC Fast Fiber Optic Fiber Fast Connector 55mm 60mm
| Kiểu: | LC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
Kết nối nhanh bằng sợi quang 2.0mm 3.0mm FTTX SC Field Assembly Fast Connector
| Kiểu: | SC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
Đầu nối lắp ráp nối quang SC / UPC kết nối nhanh 55mm / 60mm
| Kiểu: | SC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
Kết nối nhanh sợi quang 55mm FC / UPC đa lõi 2.0mm, 3.0mm
| Loại kết nối: | FC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3mm/2mm |
| Màu sắc: | Đen |
SC/UPC Cáp quang kết nối nhanh SM/MM Cáp kết hợp trường 55mm/60mm
| Kiểu: | SC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh trăng |
| Mất chèn: | 0,2db |
Đầu nối nhanh quang SC / UPC, Đầu nối lắp ráp trường Mất 0,2dB
| Kiểu: | SC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
Green Optics Fiber Fast Connector Single Mode SC / APC Type Easy Assembling
| Connector type: | SC/APC |
|---|---|
| Cable available: | 0.9mm indoor cable |
| Color: | green |
Home Fiber Optic Fast Connector / Optical LC Fast Connector Quick Assembly
| Loại kết nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
SC Fiber Optic Fast Connector Field Assembly Single Mode Pre Polished
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
Đầu nối lắp ráp trường quang nhanh SC / APC Hiệu suất cao cho cáp 3.0 MM
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp FTTH 2x3.0mm, cáp trong nhà 3.0mm |
| Màu sắc: | màu xanh lá |

