Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ ftth fast connector ] trận đấu 129 các sản phẩm.
Cáp quang FC UPC Kết nối lắp ráp nhanh FTTH FC PC Singlemode Bền
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Quick Connect Fiber Optic Connectors
| Connector type: | LC/UPC |
|---|---|
| Cable available: | 2x3.0 ftth cable |
| Color: | blue |
Field Installable Fiber Optic Connector
| Connector type: | SC/APC |
|---|---|
| Cable available: | 0.9mm indoor cable |
| Color: | green |
Lắp ráp trường chống nước IP68 Đầu nối nhanh FTTH Cáp thả SC Đầu nối nhanh SC
| P/n: | KCO-FOAC-SCA-OD-HW |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Mất chèn: | 0,5dB |
BBU RRU FTTA Mini SC Kết nối nhanh ngoài trời Chống thấm nước cho các ứng dụng FTTH
| P/n: | KCO-FOAC-SCA-OD-HW |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Mất chèn: | 0,5dB |
Cable Television FC Field Installable Fiber Optic Connector SM 9 / 125 Fibre 0.9 mm Cable
| Loại kết nối: | FC/UPC, FC/PC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | Đen |
SC Field Assembly Fiber Optic Fast Connector Multimode FTTH Fiber Optic Quick Connector
| P/n: | KCO-SC-MM-55 |
|---|---|
| Màu sắc: | Be |
| Mất chèn: | 0,5dB |
Đầu nối nhanh sợi quang không thấm nước Đầu nối H Mini SC APC cho FTTH FTTA
| P/n: | KCO-FOAC-SCA-OD-HW |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Mất chèn: | 0,5dB |
Power Save Fiber Quick Connector , FC Quick Connect Fiber Optic Connectors
| Loại kết nối: | FC/UPC, FC/PC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Đen |
Đầu nối nhanh cáp quang SC APC FTTH G657 KCO-SCA-1803
| P/n: | KCO-SCA-1803 |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,3db |

