Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ ftth fast connector ] trận đấu 129 các sản phẩm.
SC UPC APC 0,9mm 2,0mm 3,0mm Connector cho sợi quang patch dây thừng Pigtail
| loại trình kết nối: | SC |
|---|---|
| loại đánh bóng: | UPC APC |
| Mất chèn: | 0,2dB |
Dây nhảy quang SC/UPC sang SC/UPC FTTH Single Mode 2 lõi
| Đầu nối 1: | Song công SC/UPC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Song công SC/UPC |
| Chiều dài cáp: | 3m, 5m, tùy chỉnh |
Cáp vá sợi quang FTTH Drop SC sang SC Chống cháy Ít khói Không halogen
| Đầu nối 1: | SC/UPC đơn giản |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SC/UPC đơn giản |
| Loại sợi: | Chế độ đơn |
Dây nhảy quang FTTH Drop SC/APC-SC/APC Chế độ đơn Simplex Màu đen Cáp LSZH
| Đầu nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cách thức: | Chế độ đơn |
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi |
FTTH FC SC LC ST Fiber Optic Quick Connector FAC Fiber Fixed Length Tools
| Vật liệu: | nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, xanh |
| Ứng dụng: | Hoạt động FTTH, CATV |
FTTH Drop Cable Stripper / Fiber Optic Tools Drop Cable Crimping Tools CP-FB01 FTTH CATV
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Kích thước: | 30x110x20 mm |
Dây nối MP MP MTP Patch 8 lõi LC / UPC Chế độ đơn G652D Bền cho FTTH GPON
| Mất chèn: | 0,2dB |
|---|---|
| Cốt lõi: | 9/125 |
| Đầu nối: | MPO |
Hộp đấu nối quang 19 inch 2U 48 cổng SC Simplex LC Duplex với cấu trúc thép cán nguội
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*2U |
Hộp kết thúc sợi quang với kích thước 485 * 300 * 4U
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*4U |
1x32 Bộ chia sợi quang PLC Mini 0.9mm 1.0m Pigtail SC / APC để đóng hộp Splitter
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m (xuất xưởng) |
| Loại chia: | 1*32 1x32 |

