Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical fibre cable connectors ] trận đấu 292 các sản phẩm.
Dây nhảy quang FTTH Drop Cable SC / UPC-SC / APC Chế độ đơn Duplex Sm Dx
| Đầu nối 1: | Song công SC/UPC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Song công SC/APC |
| Loại sợi: | Chế độ đơn G657a1 |
SC UPC APC 12 màu sắc PVC Sợi quang Pigtail Mode đơn FTTH Sợi đến The Home SC Type
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
Dây nối quang SC MM OM3 Pigtail Patch Cord Fanout 50/125 3m Loại SC
| Đầu nối: | Sc |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
12 sợi MM LC Pigtail Sợi quang, Sợi quang Pigtail Multimode Local Area Network
| Đầu nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | LSZH, ... |
FTTA MPO MTP ngoài trời chống nước sợi quang dây đệm MPO đến SC cứng
| Đầu nối 1: | MPO MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC, LC, SC, ST, E2000, ... |
| Cốt lõi: | 4 6 8 12 16 24 lõi |
Dây nhảy quang bọc thép CPRI DLC cho trạm viễn thông FTTA
| Bề cáp: | LSZH, PE |
|---|---|
| Màu cáp: | Đen |
| Chiều dài cáp: | 1m, 50m, 100m hoặc tùy chỉnh |
Dây nhảy quang FTTA 2000m 4.8mm 2 lõi với vỏ bọc LSZH ngoài trời và guồng thép
| Đầu nối 1: | ST/UPC, ST/APC, ST MM |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC, LC, SC, ST, E2000, ... |
| Cốt lõi: | 2 lõi |
Dây vá quang bọc thép chống chuột Single Mode, ST đến LC Cáp vá sợi quang bọc thép
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
|---|---|
| Đầu nối 1: | St |
| Cable diameter: | 3mm、2mm |
FC/APC đến FC/APC Cáp vá sợi quang đơn chế độ Simplex / Mode Conditioning Fiber Optic Patch Cord
| Đầu nối 1: | FC/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC/APC |
| Cốt lõi: | 1 sợi hoặc đơn giản |

