Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical fibre cable connectors ] trận đấu 292 các sản phẩm.
PVC LSZH TPU Cáp vá sợi MU UPC APC Phương tiện nhảy quang SM G657A1 Duplex Simplex
| Đầu nối 1: | MU/UPC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SC, LC, FC, ST, DIN, E2000,... |
| Số lượng sợi: | đơn giản, song công, đa sợi |
Bộ chuyển đổi quang MTP MTP Patch đa kênh OM3 OM4 OM5 0.3dB Độ bền
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Độ bền: | 0,3dB |
| IL: | 0,3dB |
ST multimode OM2 multifibers fanout fiber optic pigtails 12 cores fibers 3m
| Đầu nối: | St |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH, bọc thép, tùy chỉnh |
LC / UPC Uniboot Single Mode 9/125 Fiber Jumper Patch quang 1m 3m 5m LSZH
| Đầu nối 1: | LC/UPC Uniboot |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Đơn vị LC/UPC |
| Cốt lõi: | Song công |
Quick Connect Fiber Optic Connectors
| Connector type: | LC/UPC |
|---|---|
| Cable available: | 2x3.0 ftth cable |
| Color: | blue |
Field Installable Fiber Optic Connector
| Connector type: | SC/APC |
|---|---|
| Cable available: | 0.9mm indoor cable |
| Color: | green |
RoHS FC APC Kết nối nhanh quang, Đầu nối lắp ráp nhanh SM G765D G657A G657B
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Kết nối nhanh sợi quang đơn mode FTTA FTTB FTTO Đen cho cáp thả FTTH
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
SM Monomode Sợi quang kết nối nhanh FC UPC APC FTTH Quick Field RoHS
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Đầu nối cáp quang FC Field 1260 ~ 1650nm Độ dài sóng cho cáp thả FTTH
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |

