Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical fibre cable ] trận đấu 472 các sản phẩm.
12 sợi MM LC Pigtail Sợi quang, Sợi quang Pigtail Multimode Local Area Network
| Đầu nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | LSZH, ... |
Cáp vá sợi quang MM DX Duplex LC/UPC-SC/UPC 3.0mm
| Đầu nối 1: | LC/UPC DX |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SC/UPC-X |
| Cách thức: | Chế độ đa dạng |
Dây nhảy quang bọc giáp 7.0mm với 2 lõi và chuẩn IP67 cho ứng dụng FTTA ngoài trời
| Đầu nối 1: | LC/UPC, LC/APC, LC MM |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC, LC, SC, ST, E2000, ... |
| Cốt lõi: | 2 lõi |
Dây nhảy quang bọc thép FC sang FC Simplex 12 lõi cho FTTH LAN
| Đầu nối 1: | FC/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC/APC |
| Cốt lõi: | Sợi 12 lõi |
Dây nhảy quang FTTH Drop SC/APC-SC/APC Chế độ đơn Simplex Màu đen Cáp LSZH
| Đầu nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cách thức: | Chế độ đơn |
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi |
Dây nhảy quang FTTH Drop Cable SC / UPC-SC / APC Chế độ đơn Duplex Sm Dx
| Đầu nối 1: | Song công SC/UPC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Song công SC/APC |
| Loại sợi: | Chế độ đơn G657a1 |
Cáp vá sợi quang FTTH Drop SC sang SC Chống cháy Ít khói Không halogen
| Đầu nối 1: | SC/UPC đơn giản |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SC/UPC đơn giản |
| Loại sợi: | Chế độ đơn |
Dây nhảy quang FTTH SC APC ngoài trời với cáp vỏ PE màu đen đường kính 3.5mm
| Đầu nối 1: | ST/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | ST/APC, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Duplex, Simplex, Fan-out, Break Out |
Dây vá quang bọc thép chống chuột Single Mode, ST đến LC Cáp vá sợi quang bọc thép
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
|---|---|
| Đầu nối 1: | St |
| Cable diameter: | 3mm、2mm |
Duplex Fiber Optic Connectors FC / APC Type Flame Retardant Boot For Optics Fiber Cable
| Kiểu: | FC/APC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,2db |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

