Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical fibre cable ] trận đấu 472 các sản phẩm.
Multimode Fiber Optic Connectors
| Type: | LC/UPC, LC/APC, LC/PC |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.2dB |
| Mode: | Multimode, MM, single mode, SM, Mono mode |
Đầu nối sợi quang MTRJ, Đầu nối sợi quang song công MT-RJ đa mốt
| Kiểu: | MTRJ |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,2db |
| Cách thức: | Đa chế độ, MM |
Đóng cáp quang dọc FOSC 6 12 24 Lõi 1 Trong 2out KCO-H12-48SZ
| Kiểu: | Kiểu vòm, Kiểu ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 2 ra |
| Đường kính cáp: | 6.0 ~ 18.0mm |
Các kết nối sợi quang đa chế độ SMA 906 kết nối với dây sắt kim loại
| Kiểu: | SMA |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,2db |
| Cách thức: | Đa chế độ, MM |
Cả hai bên PE màu Copolymer tráng băng thép cho cáp quang Armouring
| ứng dụng: | Sản xuất cáp |
|---|---|
| độ dày: | 0.1-0.35mm, tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 12mm-600mm |
LC / UPC Fiber Connector Housing Single Mode Simplex cho các cáp vá sợi 2.0 3.0
| Kiểu: | LC/APC, LC/UPC, LC/PC |
|---|---|
| Cách thức: | Đa chế độ, MM, chế độ đơn, SM, chế độ Mono |
| Mất chèn: | 0,2db |
FC APC Mono Mode Fiber Optic Pigtail Cables 0.9mm 1.5m LSZH Cover
| Đầu nối: | Chế độ đơn FC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi (12 màu) |
| Che phủ: | LSZH |
Cáp quang nhảy 4 lõi 50/125um, suy hao 0.2dB, dùng cho truyền dữ liệu tốc độ cao
| Đầu nối 1: | ST/UPC, ST/APC, ST MM |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC, LC, SC, ST, E2000, ... |
| Cốt lõi: | 2 lõi |
E2000 chống gặm nhấm đến SC đơn giản cáp băng bọc sợi quang cáp băng bọc dây nhảy
| Đầu nối 1: | E2000 |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Sc |
| Cốt lõi: | Đơn giản |

