Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ planar lightwave circuit splitter ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Low Loss Fiber Optic Splitter 1X2 FTTH with FC UPC Corning Fiber Connectors
| Kiểu: | 1x2 |
|---|---|
| Connector: | FC/UPC,SC/APC,SC/UPC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Bộ chia quang PLC đầu nối LC APC 2x32 2:32 sợi quang Corning, loại hộp ABS
| Kiểu: | 2x32 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, SC/UPC |
| Tính đồng nhất (Tối đa): | 2,5dB |
GPON EPON FTTH 1x8 Multimode Fiber Optic Splitter , OM3 Optical Fiber Coupler 50/125
| Kiểu: | 1x8, 2x8 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
FC / APC Single Mode 1310/1550nm Dual Windows Fiber Optic 1*2 Fused Coupler
| Vật liệu cáp: | PVC, LSZH |
|---|---|
| Chiều dài cáp: | <1,0m |
| Đường kính cáp: | 2.0mm, 3.0mm |
Filter Wavelength Division Multiplexer FTTH/FTTx 1310/1550/1490nm EPON FWDM Filter WDM
| Vật liệu cáp: | PVC, LSZH |
|---|---|
| Phương thức đóng gói: | ống thép không gỉ, hộp ABS |
| Đường kính cáp: | 0,9mm, 2,0mm, 3.0mm |
Bộ chia PLC cáp quang LC / APC 2 * 16 G657A2 Hộp LGX
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 1U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
Bộ chia sợi quang ODF Khung phân phối bảng vá 3U 4U Băng thép hợp kim nhôm
| Vật chất: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3u |
| loại bộ chia: | Loại ống nhỏ |
Bộ chia sợi quang có thể gắn trên giá đỡ 4U Bảng điều khiển ODF 1 * 2 1 * 4 1 * 8 1 * 16 1 * 32 Loại LGX
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
Corning Single Mode 1:16 Fiber Optic Splitter 1 đến 16 Rack Mount SC / APC Connector
| PDL: | 0,2db |
|---|---|
| IL: | 13,5dB |
| Cảng: | 1 đến 16 |
Bộ chia cáp quang 1:8 PON Rack Mount Patch Panel 1 đến 8 cổng SC APC UPC FC UPC
| Kiểu: | Loại gắn giá đỡ 1U |
|---|---|
| IL: | 10,2 dB |
| Cảng: | 1 đến 8 |

