Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ planar lightwave circuit splitter ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Optical Fiber Splitter 2X8 / Fiber Optic Splitter Loss Fiber To The Home Type
| Type: | 2x48 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Cable Television 1x32 Port Rack Mount Splitter Passive ABS Box , Optical Splitter Loss
| Kiểu: | 1x32 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
LC APC Fiber Optic Coupler Splitter 1x64 ABS Module, GPON Optical Splitter
| Kiểu: | 1x64 |
|---|---|
| Connector: | SC/UPC,LC/APC or customized |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
CATV PLC Fiber Optic Splitter Coupler 2x16 Plastic Module SC UPC Connector
| Type: | 2x16 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, SC/UPC |
| Đường kính cáp: | 1,4dB |
SC / APC Bộ chia sợi quang Giá đỡ Bảng điều khiển Patch Patch 1U Hợp kim nhôm 1x64
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 1U |
| Loại chia: | Loại hộp ABS |
1x2 Multimode OM3 Fiber Optic Cable Splitter , customized ABS Box PLC Splitter
| Kiểu: | 1xn, 2xn |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
Bộ tách sợi quang loại vô tuyến PLC Splitter 1x16 Độ bền cao với bộ chuyển đổi SC / APC
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m (xuất xưởng) |
| Loại chia: | 1*16 1x16 |
Fiber to The Point 1x16 Fiber PLC Splitter For Fiber Optic Cable Corning
| Kiểu: | 1x16 |
|---|---|
| Đầu nối: | LC/APC,SC/APC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
16.2dB Insertion Loss Fibre Optic Splitter Gigabit Passive Optical Network ABS 1 x 8
| Kiểu: | 1x8 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/UPC,LC/UPC hoặc tùy chỉnh |
| Chất xơ: | 50/125 um hoặc 62.5/125 um SMF-28e hoặc do khách hàng chỉ định |
FTTH Fiber Optic ABS Box PLC Splitter / Corning Optical Fibre Splitter 1 x 4 Type
| Kiểu: | 1x4 |
|---|---|
| Đầu nối: | LC/APC, FC/UPC hoặc tùy chỉnh |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |

