Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ tight buffered fiber optic cable ] trận đấu 80 các sản phẩm.
SC Fiber Optic Fast Connector Field Assembly Single Mode Pre Polished
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
SC Single Mode Fiber Optic Fast Connector Long Boot 3.0 mm for FTTH Cable
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
Home Fiber Optic Fast Connector / Optical LC Fast Connector Quick Assembly
| Loại kết nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
Power Save Fiber Quick Connector , FC Quick Connect Fiber Optic Connectors
| Loại kết nối: | FC/UPC, FC/PC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Đen |
Thả cáp kết nối sợi quang lắp ráp SC / UPC trong nhà FC LC SC tùy chỉnh
| Loại kết nối: | FC, LC, SC |
|---|---|
| đóng gói: | 10 cái/gói |
| Cáp có sẵn: | cáp thả, cáp trong nhà (bao gồm 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm) |
CATV FTTH SC PC Fiber Optic Fast Connector , Quick Assembly Connector
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
Indoor Cable Fiber Optic Fast Connector SC APC FTTH Type Field Installable
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp FTTH 2x3.0mm, cáp trong nhà 3.0mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
SM 9/125 Fiber Optic Fast Connector LC UPC Un Polished Fiber To The Home
| Loại kết nối: | LC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
0.9mm Bare Fiber Optic Fast Connector Quick Assembly for FTTH GPON EPON
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
0.9mm Cáp sợi quang kết nối nhanh trường cài đặt SC/APC
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, màu đen |

