Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ tight buffered fiber optic cable ] trận đấu 80 các sản phẩm.
SC/APC Fiber Optic Fast Connector for 0.9mm Cable with Low Insertion Loss 0.2dB and High Return Loss 50dB
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, màu đen |
ESC250D APC Kết nối nhanh sợi quang kết nối nhanh IL 0.2dB RL 55dB Giao thoa kế
| P/n: | ESC250D/APC |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
Kết nối nhanh sợi quang 0,2dB Kết nối viễn thông FTTH ESC250D APC 3D Pass
| P/n: | ESC250D/APC |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
PP ABS + PC trên không sợi quang Splice Enclosure / Junction hộp bao vây
| Kiểu: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 trong 2 ra |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
FTTH Nap Ngoài trời Fiber Optic Splice đóng cửa / Joint Closure Fiber Optic 16 lõi
| Kiểu: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 trong 2 ra |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Đầu nối nhanh cáp quang Viettel FTTH SC APC Chiều dài 55mm Độ căng sợi quang 4N
| P/n: | KCO-FC-55-SCA |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,3db |
Fiber Optic Field Assembly Connector SC / APC High Efficiency For 3.0 MM Cables
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp FTTH 2x3.0mm, cáp trong nhà 3.0mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
Black SC/APC Single Mode Single Fiber Optical Patch Cable 7.0mm LSZH PE PVC
| Đầu nối 1: | LC, SC, MPO, MPO/APC, SC/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC, SC, MPO, MPO/APC, SC/APC |
| Cốt lõi: | 1 lõi, sợi đơn |
Dây nhảy quang FTTA 2000m 4.8mm 2 lõi với vỏ bọc LSZH ngoài trời và guồng thép
| Đầu nối 1: | ST/UPC, ST/APC, ST MM |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC, LC, SC, ST, E2000, ... |
| Cốt lõi: | 2 lõi |
Đầu nối nhanh cáp quang SC APC FTTH G657 KCO-SCA-1803
| P/n: | KCO-SCA-1803 |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,3db |

