Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic accessories ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Ngoài trời FTTH sợi quang Splice bao vây hộp nối 2 trong 2 ra 12fo 24fo 48fo 96fo KCO-H22120
| Kiểu: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Khách hàng Long Pigtail Rugged Fiber Optic Terminal Box cho viễn thông
| Loại bộ điều hợp: | SC/LC/FC/ST |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn tường, gắn cột |
| Loại sợi: | Chế độ đơn/Đa chế độ |
Corrosion Resistance 6 In 8 Out Fiber Optic Splice Enclosures KCO-Inline-68A
| Type: | Inline type, Horizontal type |
|---|---|
| Cable ports: | 6 in 8 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
6 In Port 8 Out Port Fiber Optic Splice Closure Box 96 Cores ABS + PC Hand Holes
| Type: | Inline type, Horizontal type |
|---|---|
| Cable ports: | 6 in 8 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
PC Chất liệu IP65 Sợi quang Splice đóng cửa KCO-H2295 Inline Loại 2 Trong 2 Out 12fo
| Kiểu: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
IP55 Cây đắp tường 8cores SC/APC Fiber Optic Faceplate Socket với 4 cổng SC Simplex và 8 cổng LC Duplex
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB04D-GJ |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
G657A 1core 2wire LSZH Cáp quang thả FTTH trong nhà màu đen
| Vật liệu: | LSZH |
|---|---|
| tên: | Cáp thả FTTH 1 lõi |
| Chiều dài: | 500m, 1km, 2km |
Hộp đấu dây quang FTTH FTTO FTTB với vật liệu ABS+PC và bộ chuyển đổi SC Duplex cho ứng dụng trong nhà IP55
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-02-SCD |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang với kích thước 485 * 300 * 4U
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*4U |
19 Inch Standard Rack Mountable Fiber Optic Patch Panel với loại ngăn kéo và Max 192fo LC Quad Adapter
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*2U |

