Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic accessories ] trận đấu 188 các sản phẩm.
FTTH Drop Cable Stripper Fiber Optic Tools SC Fast Connector Kits Chiều kính lớp phủ 250um
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Kích thước: | 30x110x20 mm |
OTDR Tester KCO-TL0300 Time Domain Reflectometry Fibers Optical Cable Testing Devices
| Người mẫu: | KCO-TL0300 |
|---|---|
| Phạm vi động: | lên tới 37 dB |
| Khoảng cách ngắn: | 8cm |
Bộ chia tách sợi quang đa chế độ OM3 1X 2 1 X 4 1 X 8 Đầu nối SC LC FC ST
| Tên: | Bộ chia tách sợi quang |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0 mét |
| loại bộ chia: | 1*8 1x8 |
Máy đánh bóng sợi quang ST PC Jig Đầu nối sợi quang Vật liệu đánh bóng
| Tên: | Thiết bị đánh bóng đầu nối sợi quang |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | ST PC |
Fiber Optic Accessories 24 Fiber Optic Terminal Box Splice Tray Grey Color
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám trắng |
| Dung tích: | 12/24 lõi |
IP65 ngoài trời FOSC ngang 3in 3out IP68 72fo Sợi quang Splice Box
| Loại: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| cổng cáp: | 6 cổng, 3 vào 3 ra |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Đuôi bím quang IP67 Chống thấm nước Chế độ đơn 2fo 4fo 6fo 8fo Vỏ PE
| Đầu nối: | Chế độ đơn FC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đa sợi 4 sợi |
| Che phủ: | Thể dục |
Mini TL-510 Optical Power Meter Handheld With FC SC Adapter Head
| Giao diện: | FC, SC |
|---|---|
| Ánh sáng: | LD |
| Thời gian làm việc: | 24 giờ |
Đồ gá mài sợi quang Đĩa 179mm cho đầu nối SC sợi quang áp suất góc
| P / N: | KCO-JIG-SC-36 |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | FC PC APC |
Hộp nối cáp quang dọc / Hộp nối cáp quang với 4 cổng cáp
| Kiểu: | Dọc, mái vòm |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 |
| Vật chất: | PC (hoặc ABS, PP, PPR) |

