Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic accessories ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Fiber Optical OTDR Launch Cable Box Distance 2km With SC Connector
| P/N: | Hộp phóng KCO |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ra mắt OTDR |
| Số lõi: | Đơn giản |
FTTH FC SC LC ST Fiber Optic Quick Connector FAC Fiber Fixed Length Tools
| Vật liệu: | nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, xanh |
| Ứng dụng: | Hoạt động FTTH, CATV |
TM203N VFL OPM Công cụ sợi quang Visual Fault Locator Power Meter 2In1 Cable Testing Device
| Giao diện: | FC, SC |
|---|---|
| ánh sáng: | LD |
| Thời gian làm việc: | 24 giờ |
Wire Fibre Optic Fusion Splicer / Fiber Optic Splicing Machine Sumitomo Type-81c
| Mất mối nối trung bình: | 0,01dB~0,04dB |
|---|---|
| sợi: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
| Kẹp đa năng: | 250nm, 900nm |
FTTx/MDU Optical Fiber OTDR Tester Fiber Optic Tools Max-710B
| Người mẫu: | Tối đa-710B |
|---|---|
| Phạm vi động: | lên tới 37 dB |
| Khoảng cách ngắn: | 5cm |
Máy ghép nối sợi quang AI8 Căn chỉnh lõi FTTH Drop cáp Fusion Machine KCO-AI7
| Mô hình: | KCO-AI7 |
|---|---|
| ứng dụng: | FTTH |
| Trọng lượng: | trọng lượng nhẹ |
Inspecntor Công cụ sợi quang Mini Xử lý kính hiển vi Ferrule End Face Kiểm tra KCO-200x
| P / N: | KCO-200x |
|---|---|
| Phạm vi vi mô: | 200x |
| Ferrule: | 250um |
FTTH Drop Cable Stripper / Fiber Optic Tools Drop Cable Crimping Tools CP-FB01 FTTH CATV
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Kích thước: | 30x110x20 mm |
Waterproof FTTH Fiber Optic Tools Bag Shock Proof with Stripper Power Meter
| Vật liệu hộp: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Cáp: | Cáp trong nhà, cáp FTTH |
Zinc Alloy Steel CR12 FTTH Fiber Optic Drop Cable Stripper Fiber Optic Tools
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Kích cỡ: | 30x110x20 mm |

