Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic adaptor ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Drawer Fiber Optic Terminal Box Rack Mountable Patch Panel With FC adapter
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Fiber Optic Distribution Panel 1U 24 Cores Fix Type , Optical Terminal Box
| Mất chèn: | 0.15dB |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
Hộp đầu cuối sợi quang lõi 1U 12 cho khung phân phối 19' với vật liệu thép
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 12 sợi |
Outdoor ODF Fiber Optic Terminal Box Fiber Termination Unit 8 Cores Anti Corrosion
| Vật liệu: | ABS, PC, ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
WM ODF Fiber Optic Terminal Box for Splitter , Wall Mount Fiber Termination Box Water-proof
| Dung tích: | 48 sợi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Giá treo tường, WM, Ngoài trời |
| Vật liệu: | Thép, |
19 inch 720 lõi sợi quang thiết bị đầu cuối hộp với 0,15dB Insertion Loss khung phân phối quang
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Ngoài trời Fiber Optic Terminal Box UV bảo vệ và chống lão hóa tài liệu
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
KCO-ODP-16B sợi quang thiết bị đầu cuối hộp phân phối hộp ngã ba thả sức đề kháng
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Fibre Optic Termination Box Fiber Optic Termination Panel for SC LC Adapters ITB 12 cores
| Vật liệu: | thép kim loại |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
FTTC Indoor 8 Cores Fo Fiber Optic Termination Box ITB Wall Mount
| Vật liệu: | thép kim loại |
|---|---|
| Đầu nối: | ST, FC, LC, E2000, v.v. |
| Ứng dụng: | trong nhà, cáp quang tới máy tính, FTTC |

