Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic adaptor ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Huawei Mini SC APC Đầu nối cáp quang Jumper với cáp Patch FTTH Drop
| Đầu nối 1: | Huawei mini SC/apc |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC, LC, SC, ST, E2000, ... |
| Cốt lõi: | 1 2 4 6 8 12 lõi |
OTDR Tester KCO-TL0300 Time Domain Reflectometry Fibers Optical Cable Testing Devices
| Người mẫu: | KCO-TL0300 |
|---|---|
| Phạm vi động: | lên tới 37 dB |
| Khoảng cách ngắn: | 8cm |
Ip67 chống thấm nước sợi quang Splice đóng cửa Mini Odva Optitap nối hộp nối
| Cổng cáp: | 12 cổng |
|---|---|
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
| Đầu nối: | SC, LC, MPO, FC, ST, ... |
2 Cores Fiber Optic Terminal Box , ODF Termination Box , Face Plate
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | SC, FC, ST, LC, E2000, etc |
Hộp phân phối sợi quang lõi 19' '144 với vật liệu thép để bảo vệ sợi an toàn
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 144 sợi |
Steel Fiber Optic Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Patch Panel 2U with LC Adapters
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Rotary FTTB Fiber Optic Terminal Box ODF Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 48 sợi |
36 Core Fixed Fiber Optic Terminal Box , Rack Mount 1U 2U ODF Patch Panel
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

