Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic adaptor ] trận đấu 163 các sản phẩm.
Fiber Optical OTDR Launch Cable Box Distance 2km With SC Connector
| P/N: | Hộp phóng KCO |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ra mắt OTDR |
| Số lõi: | Đơn giản |
Wall Pole Mountable 288 Cores Fiber Optic Splice Closure Enclosure Box KCO-JCD-288
| Type: | Inline type, Horizontal type |
|---|---|
| Cable ports: | 8 ports |
| Cable diameter: | 10.0~17.0mm |
Phương tiện điều chỉnh quang học sợi đỏ FC UPC APC kim loại, hình dài với sợi vòm đơn giản
| Kiểu: | FC Oblong |
|---|---|
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
| Vật liệu: | Kim loại |
0.10dB Fiber Optical Simplex Adapter ST kim loại hình dài với nắp bụi Simplex
| Kiểu: | ST thuôn dài |
|---|---|
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
| Vật liệu: | Kim loại |
Phân tích đúp quang bằng sợi quang màu tím OM4 LC với phích thẳng hàng chính xác cao
| Kiểu: | LC/OM4 |
|---|---|
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
| Vật liệu: | Nhựa |
Fujikura FSM-80S Fiber Optic Fusion Splicer , Fiber Optic Tools
| Mất mối nối trung bình: | 0,01dB~0,04dB |
|---|---|
| Kiểm tra độ căng: | 2.0N |
| sợi: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
Bộ chuyển đổi cáp quang MPO / APC Single Mode Simplex High Return Loss
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Độ bền: | 0,3dB |
| IL: | 0,3dB |
Cassette 96 Cores Fiber Optic MPO MTP Patch Cord 1U 19" Patch Panel
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
MTP MPO Fiber Optic Breakout Cable
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
Quad LC APC Shutter Bộ chuyển đổi sợi quang Singlemode Mid Coupler Chất liệu nhựa
| Kiểu: | LC / APC |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa |
| Cách Chanel: | 4 cách |

