Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic breakout cable ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Dây nhảy quang Simplex Fanout LC OM3 OM4 50 / 125 10G Pigtail sợi quang Vỏ PVC
| Đầu nối: | LC đa chế độ |
|---|---|
| Cốt lõi: | 1 sợi, đơn giản |
| Che phủ: | PVC |
LC UPC Simplex Fiber Optic Cable 0.9mm PVC Cover , Fibre Optic Patch Cable
| Đầu nối: | LC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi |
| Che phủ: | PVC |
Cáp nối lõi 16 MP MPO LC FC ST SC Đầu nối cáp quang cho Trung tâm dữ liệu
| Đầu nối: | MPO |
|---|---|
| Chất xơ: | SM, OM3, OM4, OM5 |
| Che: | PVC, LSZH |
Trung tâm dữ liệu 40G Cáp nối thân cây MTP MPO - LC duplex Uniboot 8 12 24 lõi PVC LSZH
| Mất chèn: | 0,2dB |
|---|---|
| Mất mát trở lại: | 55dB |
| Đường kính: | 2.0mm, 3.0mm |
MTP APC MPO MTP Dây nhảy Jumper Cáp 1260 ~ 1650nm Chiều dài sóng Áp dụng cho CATV
| kết nối 1: | MPO |
|---|---|
| kết nối 2: | MPO, LC, SC, FC, ST |
| Chất xơ: | 8, 12, 24 sợi |
Dây nối quang Multimode 50/125 sợi quang LC đầu nối Simplex
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
|---|---|
| Đầu nối: | LC đa chế độ |
| Chế độ sợi: | Đa chế độ 62,5/125 |
Dây nối quang SC MM OM3 Pigtail Patch Cord Fanout 50/125 3m Loại SC
| Đầu nối: | Sc |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
CPRI FTTA ngoài trời chống nước IP67 ODVA LC Duplex Fiber Optic Patch Cord
| Bề cáp: | LSZH, PE |
|---|---|
| Màu cáp: | Đen |
| Chiều dài cáp: | 1m, 50m, 100m hoặc tùy chỉnh |
Light Weight MPO MTP Patch Cord 192 Cores LC Strands , Fan Out Cable
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp
| Loại trình kết nối: | MPO |
|---|---|
| Bộ suy giảm: | 1dB ~ 30dB |
| Loại suy hao: | Kiểu nam sang nữ |

