Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic breakout cable ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Chế độ đơn Patch Dây cáp quang APC Kết nối suy giảm sợi 10dB 15dB
| Loại kết nối: | MPO |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Bảng vá sợi quang MPO MTP, Dây cáp quang 144 lõi 12 sợi
| kết nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| kết nối 2: | LC / UPC, LC / APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
Khai thác song công MPO MTP Patch Cord 40G 100G cho trung tâm dữ liệu
| Đầu nối: | MPO / APC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Dây vá fanout MTP / MPO đến LC |
| Chất xơ: | SM |
12 24 MPO Optical Connector / MPO Fiber Optic Connector Single Mode Types
| Type: | MPO-MPO |
|---|---|
| Color: | Green, blue, beige, aqua |
| Insertion loss: | 0.2dB |
Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ
| kết nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| kết nối 2: | LC / UPC, LC / APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
Ngoài trời FTTH sợi quang Splice bao vây hộp nối 2 trong 2 ra 12fo 24fo 48fo 96fo KCO-H22120
| Kiểu: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
MPO Cassetle Rack Mount Mtp Patch Cord DLC Multimode OM3 OM4 OM5 12 Patch Patch
| kết nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| kết nối 2: | LC / UPC, LC / APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
MTP MPO mật độ cao Cáp vá sợi quang MPO 96fo 5M 10M LSZH 48 lõi MTP OM3 OM4 OM5
| Bộ kết nối: | MPO |
|---|---|
| Sợi: | OM3, OM4, OM5 |
| Trải ra: | PVC, LSZH |
Dây nối sợi OM4 MPO MTP Đầu nối LC SC 8 12 24 lõi Hồng tím LSZH
| Bộ kết nối: | MPO |
|---|---|
| Sợi: | MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 |
| Trải ra: | PVC, LSZH |

