Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic breakout cable ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Bộ chuyển đổi quang MTP MTP Patch đa kênh OM3 OM4 OM5 0.3dB Độ bền
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Độ bền: | 0,3dB |
| IL: | 0,3dB |
Bảng điều khiển sợi đơn chế độ 144 Core 1U MPO MTP Rack Mount Patch Patch
| kết nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| kết nối 2: | LC / UPC, LC / APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
Tight Buffer Breakout Fiber Optic Cable GJFPV , Duplex Zip Cord Fiber Optic Cable
| Material: | LSHZ, PVC |
|---|---|
| Name: | Breakout Tight Buffer Optical Cable, GJFPV |
| Length: | 2km~3km each roll |
FTTA OM3 3.0mm Fiber Optic MPO MTP Patch Cord To 8 FC UPC , MPO Trunk Cable
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | FC/UPC single mode |
| Wave length: | 1260~1650nm |
CATV 100G MPO MTP Patch Cord to 12 FC UPC Active Device Termination
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | FC/UPC single mode |
| Fiber: | 12 fibers |
Single Mode MPO MTP Patch Cord 8 Cores LC 10G OM3 Patch Cord
| Type: | MPO, MTP |
|---|---|
| Other type: | LC, LC/APC, FC, FC/APC, SC, SC/APC |
| Cores no.: | 8 cores, 12 cores, 24 cores, ... |
MPO Breakout Cable Fan Out Kits Fiber Optics LC FC SC Type LSZH pink Cover
| Type: | MPO, MTP |
|---|---|
| Other type: | LC, FC, SC |
| Mode: | Single mode 9/25 |
0.2dB chèn mất MPO MTP vá dây 3m 5m 10m 50/125 lõi LSZH tím
| Đầu nối: | MPO |
|---|---|
| Chế độ: | Chế độ Muti OM4 |
| Che: | PVC, LSZH |
Dây nhảy quang bọc thép CPRI DLC cho trạm viễn thông FTTA
| Bề cáp: | LSZH, PE |
|---|---|
| Màu cáp: | Đen |
| Chiều dài cáp: | 1m, 50m, 100m hoặc tùy chỉnh |
Single Mode Breakout Cáp quang MPO / APC Đến 12 LC / UPC OS2 G652D 2.0mm PVC
| kết nối 1: | MPO / APC |
|---|---|
| kết nối 2: | LC / UPC |
| Chất xơ: | 12 sợi |

