Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic fittings ] trận đấu 181 các sản phẩm.
FTTH Inline Horizontal Fiber Optic Splice Closure 2 4 lõi KCO-H0202-MK 1in 2out
| Loại: | Loại inline |
|---|---|
| cổng cáp: | 3 cổng |
| Đường kính cáp: | 2.0~5.0mm |
36 Cổng 3D Pass FC UPC Kết nối sợi quang
| P / N: | KCO-4JIG-FCU-36 |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | Đầu nối SC / UPC |
Mật độ cao 96fo 96core 19' 1U OM3 OM4 MPO MTP Fiber Optic Patch Panel
| Đầu nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC/UPC, LC/APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
Phanele vá MPO MTP siêu mật độ 19 inch với 96 lõi trong 1U Rack cho mạng sợi quang mật độ cao
| Đầu nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 480x245x1U |
Dây nhảy quang MTRJ, Cáp nhảy quang MT-RJ Multimode Duplex
| Đầu nối 1: | MTRJ |
|---|---|
| Đầu nối 2: | MTRJ, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Song công |
Multimode OM2 50/125 LC Uniboot Cáp vá sợi quang LSZH PVC 10m 15m 20m 30m 40m
| Đầu nối 1: | LC/UPC Uniboot |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Khởi động đơn vị LC/UPC, SC Uniboot |
| Cốt lõi: | 2 lõi |
LSH SC / APC Sợi Quang Patch Cord LSZH PVC FTTH Tự Động Màn Trập Nối Chống Xoay Bảo Vệ
| Đầu nối: | LSH SC / APC |
|---|---|
| Chế độ: | Chế độ đơn |
| Che: | PVC, LSZH |
1 * 16 2 * 16 SC DLC sợi quang Splice đóng cửa, 1 trong 4 ra sợi quang doanh đóng cửa
| Kiểu: | Loại mái vòm, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 6 ra |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Thả cáp KCO-L925B 45mm FTTH sợi quang cơ khí Splicer Rep Quang
| P/n: | KCO-L925B |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Mất chèn: | 0,2db |
Đầu nối sợi quang Ferrule Thiết bị kiểm tra nhiễu 3D Máy sản xuất dây vá
| P/N: | KCO-3D-2600 |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | tất cả các loại kết nối |

