Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic fittings ] trận đấu 181 các sản phẩm.
KCO-V14-144-HT 1 In 4 Out 24 Core IP67 CV015 Hộp kết nối sợi quang
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 4 ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
Khách hàng Long Pigtail Rugged Fiber Optic Terminal Box cho viễn thông
| Loại bộ điều hợp: | SC/LC/FC/ST |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn tường, gắn cột |
| Loại sợi: | Chế độ đơn/Đa chế độ |
Outside 1x32 Fiber Optic Splice Closure Box 2 In 2 KCO-GJS114
| Type: | Inline type, Horizontal type |
|---|---|
| Cable ports: | 6 in 8 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
Tự động màn trập kết nối cáp quang Patch đơn mode LSH SC / APC LC / APC
| Đầu nối: | LSH SC / APC, LSHLC / APC |
|---|---|
| Chế độ: | Chế độ đơn |
| Che: | PVC, LSZH |
96fo Không thấm nước mái vòm dọc giảm nhiệt sợi quang kết nối khép 1 trong 3 ra
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
96fo 4 cổng dọc IP65 Cáp sợi quang hộp Splicing Box KCO-V13-96-ZG
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
ABS PPR PC 1in 5out 6 cổng Dome ngoài trời chống nước sợi quang Splice hộp
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 5 người ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
19 Inch Sliding Type Rack Mount Fiber Optic Patch Panel với các cổng SC LC FC ST
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*1U |
Dây nối quang SM 9/125 E2K, Dây nhảy quang E2K 10m 20m 50m 100m
| Đầu nối 1: | E2000/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | E2000/AOZ |
| Cốt lõi: | Đơn giản |

