Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic fittings ] trận đấu 181 các sản phẩm.
Hộp đóng mở mối nối sợi quang 288 lõi 8 cổng 4 trong 4 vật liệu PC KCO-H44280
| Kiểu: | Kiểu nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 cổng |
| Đường kính cáp: | 8,0 ~ 22,0mm |
Hộp đựng mối nối sợi quang 2 trong 2 Outline Chất liệu PC ABS IP67 Con dấu cơ khí
| Kiểu: | Kiểu nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8,0 ~ 22,0mm |
KCO-MADIDI-MSC-D 12 lõi 4 khay 48fo Vỏ mối nối sợi quang ngang
| Loại: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Dome Fiber Optic Splice Closure 1 In - 4 Out Cable Ports , Fo Splice Box
| Type: | Vertical, Dome |
|---|---|
| Cable port: | 4 |
| Material: | PC (or ABS, PP, PPR) |
Fo Splice Closure Fiber Optic 1 In 7 Out Cable Ports Pipeline Dome Type
| Type: | Vertical, Dome |
|---|---|
| Cable port: | 1in-7 out |
| Material: | PC (or ABS, PP, PPR) |
Dome Vertical Joint Closure Fiber Optic Enclosure 3 In - 3 Out Cable Ports
| Type: | Vertical, Dome |
|---|---|
| Cable port: | 3in-3out |
| Weight: | 3.0kg, 2.5kg |
Madidi 48 Cores 4 Cable Ports Fiber Optic Splice Closure Box Outdoor Water Proof
| Type: | Inline type |
|---|---|
| Cable ports: | 4 ports |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
Inline Horizontal Fiber Optic Splice Closure , Outdoor Water Proof Fiber Joint Box 6 Cores
| Type: | Inline type |
|---|---|
| Cable ports: | 2ports |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
Hộp nối cáp quang dọc / Hộp nối cáp quang với 4 cổng cáp
| Kiểu: | Dọc, mái vòm |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 |
| Vật chất: | PC (hoặc ABS, PP, PPR) |
Enclosure Fiber Optic Splice Box Junction Box 2 In 2 Out Wall Mounted
| Type: | Vertical, Dome |
|---|---|
| Material: | PC (or ABS, PP, PPR) |
| Cable diameter: | 7.0mm~22.0mm |

