Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
96 Core SC Simplex 4U Drawer Rack Panel phân phối sợi quang gắn và patch panel
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*4U |
19 Inch Standard Rack Mountable Fiber Optic Patch Panel với loại ngăn kéo và Max 192fo LC Quad Adapter
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*2U |
IP67 Chống nước mối nối sợi quang đóng cửa Cajas Nap Box 256 lõi phê duyệt RoHS
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại trên không |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8,0 ~ 22,0mm |
Hộp đấu dây quang 2U 48 lõi với đầu nối SC LC FC ST E2000 và Logo tùy chỉnh
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*2U |
Hộp đấu dây quang 19 inch gắn rack 2U 96 lõi SC Duplex kiểu ngăn kéo
| Đầu nối 1: | SC song công |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC Quad |
| Kích cỡ: | 485*300*2U |
19 inch 3U 144 cổng mật độ cao ODF Fiber Optic Patch Panel Rack Mount Slide Type
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*3U |
Rack Type 1:64 Fiber Optic Splitter PLC 1x64 Corning Optical Fiber Passive Optical Networks
| IL: | 16.5 dB |
|---|---|
| Cảng: | 1 đến 64 |
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC hoặc tùy chỉnh |
LC APC Fiber Optic Coupler Splitter 1x64 ABS Module, GPON Optical Splitter
| Kiểu: | 1x64 |
|---|---|
| Connector: | SC/UPC,LC/APC or customized |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
1 * 16 Bộ chia 24 cổng Thiết bị đầu cuối sợi quang Hộp truy cập Thiết bị đầu cuối NAP CTO FAT Box
| p/n: | KCO-FDB-24G-SX |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Ứng dụng: | FTTH |
Bộ chia cáp quang 1:8 PON Rack Mount Patch Panel 1 đến 8 cổng SC APC UPC FC UPC
| Kiểu: | Loại gắn giá đỡ 1U |
|---|---|
| IL: | 10,2 dB |
| Cảng: | 1 đến 8 |

