Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
Fiber to The Point 1x16 Fiber PLC Splitter For Fiber Optic Cable Corning
| Kiểu: | 1x16 |
|---|---|
| Đầu nối: | LC/APC,SC/APC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Ống Mini 1x16 1:16 Bộ chia PLC SC APC G657A1 G652D Bộ chia sợi quang thụ động
| Loại gói: | ống nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài bím tóc: | 1,5m |
| Loại chia: | 1*16 1x16 |
FTTH Drop Cable Fiber Optic Splice Closure For 1x8 Splitter KCO-GJS08 3 inlet 3 outlet
| Type: | Inline type |
|---|---|
| Cable ports: | 3 in 3 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
KCO-J108H-32SC Bộ chuyển đổi 1 * 32 1x32 SC 1in 4out Bộ chia cáp quang Hộp nối
| Loại: | Loại nội tuyến, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp đầu vào: | 5 cổng (1in 4out) |
| Đường kính cáp: | 8.0~18.0mm |
ST PC Cấu hình làm mài kết nối sợi quang / Cấu hình đánh bóng kết nối sợi quang
| Đ/N: | KCO-JIG-ST-24 |
|---|---|
| Thể loại: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | PC ST |
LC UPC APC Sợi quang đánh bóng Đồ gá mài bề mặt đĩa 179mm
| P / N: | KCO-JIG-LC-48 |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | LC PC UPC APC |
LC kết nối sợi quang bóng cố định / 48 vị trí patch cáp LC PC nghiền Jig
| Đ/N: | KCO-JIG-LC-48 |
|---|---|
| Thể loại: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | LC PC UPC APC |
4U 16 Slot LGX PLC Optica FIbra Splitter Rack Mount Chassis Box cho FTTH FTTx
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cao: | 4U |
| Loại chia: | Loại LGX |
Hộp đầu cuối sợi quang 16 lõi Có thể treo tường cho FTTH FTTA
| Vật chất: | ABS + PC |
|---|---|
| P / N: | KCO-FDB-0216H-YP |
| Đăng kí: | FTTH, FTTA |
19 Inch Sliding Type Rack Mount Fiber Optic Patch Panel với các cổng SC LC FC ST
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*1U |

