Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
FPV Drone Optical Fiber Release Kit với G657A2 G652D
| chi tiết đóng gói: | dựa trên yêu cầu thực sự |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 4 ~ 7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
2 Cores Fiber Optic Terminal Box , ODF Termination Box , Face Plate
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Large Capacity 19 Inch Fiber Optic Distribution Box Frame 1440 Cores
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
FTTH CATV 1*32 Fiber Optic Terminal Box FDB Box Waterproof SC LC FC ST
| Material: | ABS+PC |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.10dB |
| Return loss: | 60dB |
Outside GPON FTTH Fiber Optic 1*64 Splitter FDB Box Water proof KCO - FDB -48
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 60dB |
Tiết kiệm không gian Fiber Optic Terminal Box IP65 Cấp bảo vệ Dễ dàng cài đặt
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
Hộp phân phối quang FTTH ODP ODF OTB 16 cổng ngoài trời không thấm nước IP67
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
Hộp đấu dây quang bằng vật liệu SMC với 24 cổng và tối đa 24 sợi quang cho đầu nối SC/FC/ST/LC
| Vật liệu: | SMC, ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-SMC-0224X |
| Màu sắc: | Xám trắng |
Hộp thiết bị đầu cuối quang KCO-ODP-16W Trọng lượng nhẹ kháng hóa chất
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
Ngoài trời Fiber Optic Terminal Box UV bảo vệ và chống lão hóa tài liệu
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |

